Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề: Lộ bản rom chính thức hệ điều hành Android 2.3 Gingerbread Samsung Galaxy Ace

Super Moderator Avatar của sieuload

Lộ bản rom chính thức hệ điều hành Android 2.3 Gingerbread Samsung Galaxy Ace

Chiếc điện thoại mới xuất xưởng không lâu Galaxy Ace của Samsung sẽ sớm nhật bản nâng cấp hệ điều hành Android 2.3 Gingerbread. Mới đây trang web SamFirmware đã tiết lộ 1 bản rom chính thức của Samsung để nâng cấp hệ điều hành Android 2.3.3 mới nhất cho chiếc điện thoại Galaxy Ace. Bản rom này tương thích với hầu hết các dòng điện thoại Ace bán ra tại thị trường Châu Âu với mã S5830XXKP8.

Nếu bạn đang sử dụng 1 chiếc điện thoại Galaxy Ace phiên bản phù hợp với mã nhận dạng bên trên thì có thể tải về bản rom và nâng cấp Gingerbread cho chiếc điện thoại của mình. Riêng phiên bản của chiếc điện thoại này bán tại Việt Nam thì thị trường Châu Á dường như vẫn chưa tương thích cho lắm.

Link tải: CSC - S5830SERKP8 Ace

Chủ đề tương tự:

coc_deu
    Guest Avatar của coc_deu

hỏi nhỏ >>>???

Mình mới dùng em này nhưng mình không biết phải cập nhật như thế nào Bạn có thể chỉ giúp mình không ??? UOTE=sieuload;4725]

Chiếc điện thoại mới xuất xưởng không lâu Galaxy Ace của Samsung sẽ sớm nhật bản nâng cấp hệ điều hành Android 2.3 Gingerbread. Mới đây trang web SamFirmware đã tiết lộ 1 bản rom chính thức của Samsung để nâng cấp hệ điều hành Android 2.3.3 mới nhất cho chiếc điện thoại Galaxy Ace. Bản rom này tương thích với hầu hết các dòng điện thoại Ace bán ra tại thị trường Châu Âu với mã S5830XXKP8.

Nếu bạn đang sử dụng 1 chiếc điện thoại Galaxy Ace phiên bản phù hợp với mã nhận dạng bên trên thì có thể tải về bản rom và nâng cấp Gingerbread cho chiếc điện thoại của mình. Riêng phiên bản của chiếc điện thoại này bán tại Việt Nam thì thị trường Châu Á dường như vẫn chưa tương thích cho lắm.

[/QUOTE]

Administrator Avatar của admin
    Quote Nguyên văn bởi coc_deu Xem bài viết
    Mình mới dùng em này nhưng mình không biết phải cập nhật như thế nào Bạn có thể chỉ giúp mình không ??? UOTE=sieuload;4725]

[/QUOTE]

Mới sài không nên cập nhật bừa nhé. Đại loại là dùng ứng dụng Odin để nâng cấp nhưng bạn không biết dùng có thể làm hư máy và phải mang đi bảo hành thì mệt.

Tham khảo và tải tool Odin tại SamFirmware đó !

Chào mừng bạn đến với thế giới Android

Ben
    Ben đang ẩn
    Thành Viên Sao Cấp 1 Avatar của Ben
    Đúng vậy! Ứng dụng Odin dễ xảy ra lỗi khi nâng cấp lắm.

coc_deu
    Guest Avatar của coc_deu
    Hè hè hè ! Cảm ơn cả nhà nhé !!! Cả nhà có biết h muốn nâng cấp kiểu j không ??? em cắm vào máy tính trên kies nó chạy một tải cái khỉ gió j về xong, tiếp theo nó báo đang chuẩn bị vi.......cái j nữa ý ! Em để nguyên nó cũng vẫn chạy như thế ! nó kêu không đc rút cable ra ! EM ngứa tay rút cha nó ra luôn ! Gần 4 tiếng mà chẳng thấy j cả !!! Ai bít không chỉ em với !

Đánh dấu