Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11

Chủ đề: htc wirdfire s không mở được recovery,ai giúp mình với

Thành Viên Mới Avatar của vimgau

htc wirdfire s không mở được recovery,ai giúp mình với

mình đang xài con htc wf s a510e,hôm qua mở bảng recovery bằng tổ hợp volum - và phím nguồn còn được nhưng đến lúc tối mình dùng cả chục lần nhưng k thể mở được bảng recovery để up rom.nhân tiện ai có rom tiếng việt tích hợp root cho con này cho mình xin với

Chủ đề tương tự:

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi vimgau Xem bài viết
    mình đang xài con htc wf s a510e,hôm qua mở bảng recovery bằng tổ hợp volum - và phím nguồn còn được nhưng đến lúc tối mình dùng cả chục lần nhưng k thể mở được bảng recovery để up rom.nhân tiện ai có rom tiếng việt tích hợp root cho con này cho mình xin với
    Tháo pin, lắp lại và rồi lại thôi. Lần quá 30 lần không được thì coi như thua. Đi bảo hành để cài lại rom gốc!

máy vẫn mở lên xài bình thường,chỉ mỗi tội k mở đc cái menu recovery thôu

máy vẫn mở lên xài bình thường,chỉ mỗi tội k mở đc cái menu recovery thôu
    Vậy thì ngồi nhấn lại thôi chớ không có cách nào hơn. Nhấn nút giảm âm thanh và giữ trước khi nhấn nút nguồn.

Nếu đã thay Recovery khác thì đưa về Recovery gốc theo hướng dẫn: [RECOVERY] HTC Wildfire S Stock Recovery - Android 2.3.3 and 2.3.5 - xda-developers

mình tháo pin ra,lắp vào và mở cái menu kia đc rùi,bấm vào recovery để đọc thẻ nhớ mà nó hiện cái hình cái đt có hình tam giác và dấu chấm thang màu đỏ.mình nghĩ là đọc thẻ nhớ k đc,lani mở máy lên để lúc cho máy khởi động xong,ấn tắt máy,rồi bấm cho hiện menu phần cứng lên k đc nữa,thế làm sao up rom bạn

mình ms xài android,bạn có rom nào cho con wf của mình mà có tích hợp root k cho mình xin vs

mình tháo pin ra,lắp vào và mở cái menu kia đc rùi,bấm vào recovery để đọc thẻ nhớ mà nó hiện cái hình cái đt có hình tam giác và dấu chấm thang màu đỏ.mình nghĩ là đọc thẻ nhớ k đc,lani mở máy lên để lúc cho máy khởi động xong,ấn tắt máy,rồi bấm cho hiện menu phần cứng lên k đc nữa,thế làm sao up rom bạn
    Nhấn nút tăng âm thanh nếu thấy hình tam giác chấm thang. Nếu không được thì thử nhấn nút nguồn hoặc giảm âm thanh.

Còn về rom thì khuyên sài rom gốc. Phá 1 hồi, cài rom custom lỗi tùm lum muốn quay về rom gốc thì đã muộn.

Lần sửa cuối bởi sieuload; 22-10-13 lúc 09:39 AM

tại máy còn s-on mà mình k biết root bạn ak

với cho mình hỏi máy mình có xài đc rom.của galaxy y k?mình bấm.vào recovery có hình tam giác đấy,thử các phím rồi mà nó cứ đơ vậy ra bạn ak

với cho mình hỏi máy mình có xài đc rom.của galaxy y k?mình bấm.vào recovery có hình tam giác đấy,thử các phím rồi mà nó cứ đơ vậy ra bạn ak
    Android máy nào sài rom đó. Cài rom mấy khác sang máy này là thành gạch trong vòng 1 phút 30 giây nhé!

Trang 1/2 12 CuốiCuối

Đánh dấu