Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Chủ đề: Hỏi cách nâng cấp lên jelly bean cho sony miro st23i???

Thành Viên Mới Avatar của tuimegame

Icon9 Hỏi cách nâng cấp lên jelly bean cho sony miro st23i???

Hiện e đang có e miro đang chạy 4.0.4 ics (bản gốc, e mới root thui chứ chưa làm j hết )
    Nhờ các cao thủ hướng dẫn e up lên jelly bean cái.
    Hum trước có xem qua cái này nhưng toàn tiếng anh nên ko dám làm.(howtomakeof.com/android/update-xperia-miro-st23i-to-android-4-1-2-cm10-jelly-bean-custom-rom/)
    Mong các bác jup em.Nhớ tỉ mỉ một chút và có hình càng tốt nha. E còn gà lắm

Chủ đề tương tự:

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi tuimegame Xem bài viết
    Hiện e đang có e miro đang chạy 4.0.4 ics (bản gốc, e mới root thui chứ chưa làm j hết )
    Nhờ các cao thủ hướng dẫn e up lên jelly bean cái.
    Hum trước có xem qua cái này nhưng toàn tiếng anh nên ko dám làm.(howtomakeof.com/android/update-xperia-miro-st23i-to-android-4-1-2-cm10-jelly-bean-custom-rom/)
    Mong các bác jup em.Nhớ tỉ mỉ một chút và có hình càng tốt nha. E còn gà lắm
    Tốt nhất bạn nên để rom gốc của hãng Sony để sử dụng cho bền. Bản custom rom CM10 cho máy này vẫn chưa hoàn thiện, khi sử dụng còn phát sinh lỗi, với lại cài cần phải biết cách rỏ ràng chớ cài ẩu thì máy thành gạch thì mệt.

Để cài custom rom thì bạn cài unlock bootloader, cài cmw recovery và từ bỏ quyền lợi bảo hành chính hãng. Tức là kể từ khi unlock bootloader, nếu máy hỏng thì hãng Sony có quyền từ chối bảo hành cho bạn, hãy sửa máy mà tính tiền công.

Hướng dẫn cài bằng tiếng Anh: http://techmell.net/android-tips/how...an-custom-rom/

Lần sửa cuối bởi sieuload; 16-06-13 lúc 08:16 PM

Đánh dấu