Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: Cần bản ROM CM10 hay CM9 cho em Captivate AT&T

Thành Viên Mới Avatar của nguyentran1000

Icon3 Cần bản ROM CM10 hay CM9 cho em Captivate AT&T

Pro nào có bản ROM mới nhất của em Captivate AT&T (i897) này cho em xin, vì hiện giờ các link down đã die hết trơn, . TIện thể vì cũng mới tậu em này nên cũng chưa rành lắm việc up ROM, nên nhờ các Pro hướng dẫn giúp, em xin hậu tạ

Chủ đề tương tự:

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi nguyentran1000 Xem bài viết
    Pro nào có bản ROM mới nhất của em Captivate AT&T (i897) này cho em xin, vì hiện giờ các link down đã die hết trơn, . TIện thể vì cũng mới tậu em này nên cũng chưa rành lắm việc up ROM, nên nhờ các Pro hướng dẫn giúp, em xin hậu tạ
    Đâu cần phải đi tìm ở đâu cho mệt, trên trang chỉ nhóm này cho tải ầm ầm đó thôi. Máy bạn đã có CM10 ổn định rồi nên nâng cấp thổi máy nhé, CyanogenMod Downloads

Thành Viên Mới Avatar của nguyentran1000
    Bác có thể hướng dẫn em cách up lên ROm CM10 được không, mày em gio mới ở bản 2.1

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi nguyentran1000 Xem bài viết
    Bác có thể hướng dẫn em cách up lên ROm CM10 được không, mày em gio mới ở bản 2.1
    Máy bạn làm hơi khó, làm y chan bài viết này nhưng đến bước cài rom thì nhớ thay file CM7 thành file CM10 mới nhất nhé: Hướng dẫn cài Rom CM7 (tiếng Việt) cho samsung captivate | Tinhte.vn - Cộng đồng Khoa học & Công nghệ

Đánh dấu