Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8
Like Tree4Likes
  • 1 Post By Ben
  • 1 Post By sieuload
  • 1 Post By Ben
  • 1 Post By sieuload

Chủ đề: [HELP][ROM Adroid 4.1.1] cần giúp đỡ về phiên bản Android 4.1.1

Thành Viên Mới Avatar của ndkhanh157

Icon14 [HELP][ROM Adroid 4.1.1] cần giúp đỡ về phiên bản Android 4.1.1

Mình có con máy Motorola Atrix 4G đang chạy hệ điều hành Android 4.1.1, nhưng mình thấy có nhiều lỗi phát sinh quá, nhất là khi chơi game tương tác trực tiếp lên màn hình điện thoại, chơi đc một lúc thì điện thoại trở nên rất nóng và thường là máy bị đơ, đôi khi nói lại hay bị tắt nguồn ko có lý do. Các bạn giúp mình khắc phục tính trạng trên với, chỉ mình cách cài Unset xuống phiên bản Adroid thấp hơn như 4.0.4 chẳng hạn hay 2.3 cũng đc, giờ mình thấy bản 4.1.1 này nhiều vấn đề quá. Mọi người giúp mình với ạ

Chủ đề tương tự:

Ben
    Ben đang ẩn
    Thành Viên Sao Cấp 1 Avatar của Ben
    Quote Nguyên văn bởi ndkhanh157 Xem bài viết
    Mình có con máy Motorola Atrix 4G đang chạy hệ điều hành Android 4.1.1, nhưng mình thấy có nhiều lỗi phát sinh quá, nhất là khi chơi game tương tác trực tiếp lên màn hình điện thoại, chơi đc một lúc thì điện thoại trở nên rất nóng và thường là máy bị đơ, đôi khi nói lại hay bị tắt nguồn ko có lý do. Các bạn giúp mình khắc phục tính trạng trên với, chỉ mình cách cài Unset xuống phiên bản Adroid thấp hơn như 4.0.4 chẳng hạn hay 2.3 cũng đc, giờ mình thấy bản 4.1.1 này nhiều vấn đề quá. Mọi người giúp mình với ạ
    Máy bạn rom gốc là Android 2.3, còn các rom khác điều là rom custom rom nên lỗi là hiển nhiên, đừng buồn nhé. Giờ tìm cách đưa về Android 2.3 rom gốc sẽ ok.,

ndkhanh157 likes this.

Super Moderator Avatar của sieuload
    ndkhanh157 likes this.
    Fans Kiếm Tiền trên Facebook: https://www.facebook.com/pages/Hội-L...75455539378281

Vâng cảm ơn ạ

Việc Up lại ROM gốc có ảnh hưởng gì tới máy không ạ

Ben
    Ben đang ẩn
    Thành Viên Sao Cấp 1 Avatar của Ben
    Vâng cảm ơn ạ

Việc Up lại ROM gốc có ảnh hưởng gì tới máy không ạ
    Rom gốc sẽ tốt hơn nhưng up lại sẽ mất hết dữ liệu đó bạn, sao lưu đầy đủ trước nhé.

ndkhanh157 likes this.

Quote Nguyên văn bởi sieuload Xem bài viết

Theo phiên bản này, sau khi Up lại xong thì sẽ không có tiếng việt nữa phải không ạ ^^

Super Moderator Avatar của sieuload
    Theo phiên bản này, sau khi Up lại xong thì sẽ không có tiếng việt nữa phải không ạ ^^
    Chính xác, bản rom này ứng với máy bán ra tại Mỹ nên không có tiếng Việt! Nếu tìm được rom phiên bản Việt Nam thì mới có tiếng Việt.

ndkhanh157 likes this.
    Fans Kiếm Tiền trên Facebook: https://www.facebook.com/pages/Hội-L...75455539378281

Quote Nguyên văn bởi sieuload Xem bài viết
    Chính xác, bản rom này ứng với máy bán ra tại Mỹ nên không có tiếng Việt! Nếu tìm được rom phiên bản Việt Nam thì mới có tiếng Việt.
    Trên diễn đàn của Adroid Việt có bản tiếng việt không ạ. Anh cho em xin một bản chạy ổn định với ạ.

Cảm ơn anh nhiều ạ

Đánh dấu