Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Chủ đề: Nâng cấp galaxy ace

Thành Viên Mới Avatar của khingok_9x
    mình up thành công lên bản 2.3.6 rùi nhưng sao vẫn ko cài đặt đk Adobe Flash Player 11 trên makert nhi? xin mọi người chỉ giáo

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi khingok_9x Xem bài viết
    mình up thành công lên bản 2.3.6 rùi nhưng sao vẫn ko cài đặt đk Adobe Flash Player 11 trên makert nhi? xin mọi người chỉ giáo
    Hiển nhiên rồi máy bạn ARMv6 thì sau mà cài Flash Player từ Market được. Chỉ có nước root rồi cài Flash Mod thôi. Tham khảo bài hướng dẫn trong box nâng cấp firmware nhé bạn.

Quote Nguyên văn bởi sieuload Xem bài viết
    Hiển nhiên rồi máy bạn ARMv6 thì sau mà cài Flash Player từ Market được. Chỉ có nước root rồi cài Flash Mod thôi. Tham khảo bài hướng dẫn trong box nâng cấp firmware nhé bạn.
    uhm thanhs bạn ! ah bạn nào có bản room cm9 4.0.3 hay 4.0.9 ! đã fix hết lỗi và chạy ổn định ko ? cho mình link đi

giờ mình muốn hủy room đã up và trở lại room 2.3.6 thì làm tn ?

Thành Viên Chính Thức Avatar của boyoctober
    uhm thanhs bạn ! ah bạn nào có bản room cm9 4.0.3 hay 4.0.9 ! đã fix hết lỗi và chạy ổn định ko ? cho mình link đi
    CM9 hiện đang còn 1 số lỗi,bạn có theo dõi bên XDA để xem update ,bạn đang ở Rom gì mà muốn quay lại 2.3.6

mình đang ở bản 4.0.3 ! giao diện của nó mình ko thích vs lại nó ko khác room 2.3... là mấy ! ngốn pin kinh khủng ! mò cài plash để chơi game mà ko cài đk bộ nhớ thì ko cải thiện gì suốt ngày báo full ! ram thấy báo 279mb nhưng ko biết có đúng ko hay lại lừa tình hj

alo alo ! trường hợp khấn cấp đang từ room 4.0.3 up quay lai 2.3.7 máy đơ luôn mở nguồn lên đến chữ ANDROID là im bặt luôn ! hic

Super Moderator Avatar của sieuload
    alo alo ! trường hợp khấn cấp đang từ room 4.0.3 up quay lai 2.3.7 máy đơ luôn mở nguồn lên đến chữ ANDROID là im bặt luôn ! hic
    Lỗi sai rom hoặc sai cách nâng cấp. Galaxy Ace chỉ có một cách quay về là dùng ODIN.

Đánh dấu