Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 13
Like Tree3Likes

Chủ đề: Tư vấn giúp em với em đang phân vân quá

Thành Viên Mới Avatar của firedevil259

Tư vấn giúp em với em đang phân vân quá

Vốn là em có khoảng 9triệu đang định mua điện thoại, lúc đầu em định sẽ mua con SS Galaaxy ACE về sau coi thêm mấy con khác và xem nhận xét của mọi người trên mạng bây giờ em đang phân vân lắm không biết nên chọn con nào nữa. Mọi người tư vấn giúp em là phải mua con nào với giá khoảng 9triệu với, với lại có thể up om lên android 4.0 (rom của hãng) đc ko ạh

Chủ đề tương tự:

Thành Viên Sao Cấp 1 Avatar của vietdroid
    Quote Nguyên văn bởi firedevil259 Xem bài viết
    Vốn là em có khoảng 9triệu đang định mua điện thoại, lúc đầu em định sẽ mua con SS Galaaxy ACE về sau coi thêm mấy con khác và xem nhận xét của mọi người trên mạng bây giờ em đang phân vân lắm không biết nên chọn con nào nữa. Mọi người tư vấn giúp em là phải mua con nào với giá khoảng 9triệu với, với lại có thể up om lên android 4.0 (rom của hãng) đc ko ạh
    Bạn có thể mua Galaxy Nexus, Galaxy S II xách tay. Với 9 triệu đồng thì mua dư sức qua cầu bạn à. Bạn có thể tham khảo một vài shop xách tay trên 5giay lớn có bảo hành để mua cho an toàn.

Ben
    Ben đang ẩn
    Thành Viên Sao Cấp 1 Avatar của Ben
    Trời có 9 triệu đồng mà đi mua Galaxy Ace là hối hận cả đời. Mua Galaxy S II hoặc Galaxy Nexus đi, giá cũng rẻ chỉ khoản 8 chai mấy à. Nhớ mua hàng mới nguyên seal 100% cho an tâm.

Bạn có thể mua Galaxy Nexus, Galaxy S II xách tay. Với 9 triệu đồng thì mua dư sức qua cầu bạn à. Bạn có thể tham khảo một vài shop xách tay trên 5giay lớn có bảo hành để mua cho an toàn.
    mình ở Bình Dương không biết 5giây ở chổ nào bạn có thể tìm giúp mình chổ nào uy tín chất lượng không bạn

Trời có 9 triệu đồng mà đi mua Galaxy Ace là hối hận cả đời.
    Mua Galaxy S II hoặc Galaxy Nexus đi, giá cũng rẻ chỉ khoản 8 chai mấy à. Nhớ mua hàng mới nguyên seal 100% cho an tâm.

bạn có lộn giá với con nào không, mình xem trên trang web của viễn thông A thấy nó để con S II giá 12tr mấy lận mà

mình ở Bình Dương không biết 5giây ở chổ nào bạn có thể tìm giúp mình chổ nào uy tín chất lượng không bạn

bạn có lộn giá với con nào không, mình xem trên trang web của viễn thông A thấy nó để con S II giá 12tr mấy lận mà
    Lên HCM mua hàng xách tay đó mới có giá này, hàng chính hãng thì 11,5 triệu lận

Quote Nguyên văn bởi vietdroid Xem bài viết
    Lên HCM mua hàng xách tay đó mới có giá này, hàng chính hãng thì 11,5 triệu lận

vậy mình có thể mua hàng xách tay ở chổ nào bạn, mình cũng học ở HCM nhưng không biết chổ nào uy tín chất lượng cả

Ben
    Ben đang ẩn
    Thành Viên Sao Cấp 1 Avatar của Ben
    vậy mình có thể mua hàng xách tay ở chổ nào bạn, mình cũng học ở HCM nhưng không biết chổ nào uy tín chất lượng cả
    Xem đánh giá trên 5giay đó bạn. Mua các thành viên bạc kim hay thành viên vàng đó hoặc mua tại các cửa hàng chuyên bán hàng xách tay có bảo hành cho an tâm.

Nếu muốn mua chính hãng thì có thể mua Galaxy S Plus, Galaxy W hay HTC Desire HD. Mấy máy này kg có Android 4 mà chỉ 2.3 mà thôi.

firedevil259 likes this.

Quote Nguyên văn bởi Ben Xem bài viết
    Xem đánh giá trên 5giay đó bạn. Mua các thành viên bạc kim hay thành viên vàng đó hoặc mua tại các cửa hàng chuyên bán hàng xách tay có bảo hành cho an tâm.

Nếu muốn mua chính hãng thì có thể mua Galaxy S Plus, Galaxy W hay HTC Desire HD. Mấy máy này kg có Android 4 mà chỉ 2.3 mà thôi.

mua wa mạng hả bạn sao nguy hiểm quá vậy , android 4 là chỉ 2.3 là sao bạn có thể giải thích dùm mình

mua wa mạng hả bạn sao nguy hiểm quá vậy , android 4 là chỉ 2.3 là sao bạn có thể giải thích dùm mình
    Galaxy S Plus, Galaxy W hay HTC Desire HD không được nâng cấp lên Android 4.0 ICS mà chỉ sử dụng Android 2.3 thôi bạn.

Bạn đến các cửa hàng mua máy chớ đâu phải mua qua mạng. Tuyệt đối không chuyển tiền qua Bank rồi chờ nhận máy mà phải đến trực tiếp cửa hàng xem máy rồi mua. Nhớ là xem coi mua hàng thiệt nhé, mua nhầm hàng nhái thì buồn khóc hu hu thì mệt. Thử qua đây xem nhé, cũng khá uy tính: http://www.thoitrangmobile.com/

Lần sửa cuối bởi vietdroid; 22-07-12 lúc 11:46 AM
    firedevil259 likes this.

SHOP iPHONE - Thoitrangmobile.com chổ nào có hàng nhái ko bạn hay toàn hàng xách tay vậy

Trang 1/2 12 CuốiCuối

Đánh dấu