Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5
Like Tree3Likes
  • 1 Post By Ben
  • 1 Post By bshuy2003
  • 1 Post By bshuy2003

Chủ đề: EM cần giúp đỡ về up room cho mtb Upad a9 của Trung Quốc!

Thành Viên Mới Avatar của l0ve_hunter_8x

EM cần giúp đỡ về up room cho mtb Upad a9 của Trung Quốc!

Thực sự là em mới được dùng tới Android nên cũng chưa biết tí gì về nó. Con upad này của e k biết do cái gì mà không lên được , cứ chạy cái biêủ tượng hình Android mãi mà k vào được, e nghi là nó hỏng về room rồi nên muốn biết dòng ro om của nó để up lại ah. Mong các pro trong diễn đàn vào góp ý giúp e cả cách up cho chúng nhé.nghe nói là up nhầm thì thành cục sắt luôn.

Chủ đề tương tự:

Ben
    Ben đang ẩn
    Thành Viên Sao Cấp 1 Avatar của Ben
    Quote Nguyên văn bởi l0ve_hunter_8x Xem bài viết
    Thực sự là em mới được dùng tới Android nên cũng chưa biết tí gì về nó. Con upad này của e k biết do cái gì mà không lên được , cứ chạy cái biêủ tượng hình Android mãi mà k vào được, e nghi là nó hỏng về room rồi nên muốn biết dòng ro om của nó để up lại ah. Mong các pro trong diễn đàn vào góp ý giúp e cả cách up cho chúng nhé.nghe nói là up nhầm thì thành cục sắt luôn.
    Chia buồn với bạn, em nó đã chính thức thành gạch rồi. Máy iPad nhái Trung Quốc không có rom để sửa đâu bạn, ngoại trừ việc mang máy qua công ty sản xuất chiếc tablet này tại Trung Quốc mà thôi.

l0ve_hunter_8x likes this.

Thành Viên Mới Avatar của l0ve_hunter_8x
    Thật thế ah.Không biết ai còn cao kiến j nữa không, chẳng hạn có rom cho em nó thì hay,...

Thành Viên Sao Cấp 1 Avatar của bshuy2003
    Chưa chắc đã thành cục gạch đâu. Bạn tắt nguồn đi bằng contact. Bật contact lại. Ấn và giữ đồng thời 2 nút back và power trong khoảng 15 giây rồi bỏ tay. Máy của bạn sẽ reset factory và khởi động lại.

Thành Viên Sao Cấp 1 Avatar của bshuy2003

Đánh dấu