Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: Vẫn chưa thấy rom 4.0 cm9 cho con Ace

Thành Viên Mới Avatar của ledungbuild

Vẫn chưa thấy rom 4.0 cm9 cho con Ace

Cầm con dế cũng muốn nghịch tí. Tìm trên google.com và vào xda- developers nhưng vẫn chưa thấy bản rom 4.0 hoàn chỉnh, toàn bản beta chưa khắc phục được camera. Nhưng hình như bên Nmobile họ làm được. Ý kiến các bác thế nào!

Chủ đề tương tự:

Thành Viên Chính Thức Avatar của taoxanh1509
    Bản đó mình đã thử qua, thực chất là lấy bản 2.3.6 rồi mod lại giao diện bằng Go Laucher ấy. bạn cứ thử thì biết. Bởi các setting hay 1 số khác y sì bản 2.3. Mình khuyên bạn k nên qua đó để up room đó, k bạn up xong sẽ thấy thất vọng lớn đo. Nói chung là máy ACE là tầm trung nên vụ được lên 4.0 từ SAMSUNG là điều không tưởng rồi, còn đợi bản CM9 của XDA thì cũng hơi lâu đó, dạo này bên đó có trục trặc j với đội ngũ phát triển thì phải, thấy đọc trên trang chủ thì sắp có bản beta 9 đó, bạn cứ đợi xem ntn, biết đâu sắp tới sẽ có bản CM9 hoàn chỉnh.

Cũng mong là vậy, nghe bạn nói mình cũng chờ đợi là hạnh phúc thôi

Hiện tại bên XDA đã có bản cập nhật mới nhất cho CM9 đó bạn, nếu bạn quan tâm bạn có thể qua bên đó xem và cài thử.

Day dung Thu ban unofficial cm9 ngay 10.06, tat ca deu tuyet voi ngoai tru camera

Lỗi k sử dụng đc camera đã có ngay từ lúc phát triển rồi, có thể lỗi này sẽ khó có thể sớm khắc phục được trong thời gian ngắn nữa. Nói chung thì các dòng máy trung cấp như ACE thì k mơ đc Samsung cho cập nhật 4.0 rồi, có là hy vọng sẽ có các bản rom cook thôi.

Tags for this Thread

Đánh dấu