Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề: Hỏi cách cứu máy bị mất nguồn (repair boot) HTC EVO 3D

Thành Viên Mới Avatar của w in100

Hỏi cách cứu máy bị mất nguồn (repair boot) HTC EVO 3D

Tình hình là em có 1 con EVO 3D, máy đã unlock bằng tool revolutionary sau đó em muốn đưa máy về tình trạng ban đầu. Sau khi gõ mây lệnh theo hướng dẫn trên XDA thì màn hinh den si luon, khong khoi dong duoc may nua. Em da tra tren mang rat nhieu thay noi phai co tool repair boot gi do. Bac nao biet chi giúp em voi.

Chủ đề tương tự:

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi w in100
    Tình hình là em có 1 con EVO 3D, máy đã unlock bằng tool revolutionary sau đó em muốn đưa máy về tình trạng ban đầu. Sau khi gõ mây lệnh theo hướng dẫn trên XDA thì màn hinh den si luon, khong khoi dong duoc may nua. Em da tra tren mang rat nhieu thay noi phai co tool repair boot gi do. Bac nao biet chi giúp em voi.
    Bạn làm sai rồi. Cài lại bản rom gốc hoặc mang lên trung tâm bảo hành. Muốn đưa máy về trạng thái ban đầu thì chọn "Factory Data Reset" trong menu Setting nhé, chớ ai dùng dòng lệnh bao giờ.

Sent from my Galaxy Tab 10.1 using Forum Runner

Lần sửa cuối bởi sieuload; 31-01-12 lúc 12:33 AM

Thành Viên Mới Avatar của w in100
    [QUOTE=sieuload;18663]Bạn làm sai rồi. Cài lại bản rom gốc hoặc mang lên trung tâm bảo hành. Muốn đưa máy về trạng thái ban đầu thì chọn "Factory Data Reset" trong menu Setting nhé, chớ ai dùng dòng lệnh bao giờ.

van de la bay h may khong khoi dong duoc nua, bam nut nguon khong len. Neu bat nguon ma len de ket noi duoc voi may tinh thi da xu ly dc.

Quote Nguyên văn bởi sieuload Xem bài viết
    Bạn làm sai rồi. Cài lại bản rom gốc hoặc mang lên trung tâm bảo hành. Muốn đưa máy về trạng thái ban đầu thì chọn "Factory Data Reset" trong menu Setting nhé, chớ ai dùng dòng lệnh bao giờ.

van de la bay h may khong khoi dong duoc nua, bam nut nguon khong len. Neu bat nguon ma len de ket noi duoc voi may tinh thi da xu ly dc.
    Nói chung giờ mình cũng không biết máy bạn bị bạn sửa gì có lỗi phần cứng hay chưa? cũng như không rỏ phiên bản HTC EVO 3D của bạn nên tốt nhất cứ mang lên trung tâm bảo hành để sửa là tốt nhất.

Thành Viên Mới Avatar của quachphuong91
    Máy mình bản GSM châu Âu cũng bị y hệt như trường hợp của bạn. Bạn đã khắc phục được chưa vậy???

Thành Viên Mới Avatar của quachphuong91
    Quote Nguyên văn bởi sieuload Xem bài viết
    Nói chung giờ mình cũng không biết máy bạn bị bạn sửa gì có lỗi phần cứng hay chưa? cũng như không rỏ phiên bản HTC EVO 3D của bạn nên tốt nhất cứ mang lên trung tâm bảo hành để sửa là tốt nhất.
    Mang lên trung tâm họ biết ngay mình nghịch hỏng nên không bao giờ chấp nhận bảo hành! Mang ra hiệu sửa chữa thì sợ bọn nó luộc mất máy! Xin các cao thủ chỉ giáo giúp xem có cách nào hay không ạ?

Quote Nguyên văn bởi quachphuong91 Xem bài viết
    Mang lên trung tâm họ biết ngay mình nghịch hỏng nên không bao giờ chấp nhận bảo hành! Mang ra hiệu sửa chữa thì sợ bọn nó luộc mất máy! Xin các cao thủ chỉ giáo giúp xem có cách nào hay không ạ?
    Bạn có dùng file rom gốc RUU thử đưa máy về như lúc mới mua chưa? Nếu chưa thì thử nhé!

Đánh dấu