Trang 2/2 ĐầuĐầu 12
Hiện kết quả từ 11 tới 12 của 12

Chủ đề: [Xin xỏ] Cần các pro giúp root máy và cài evdo của sfone.

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi tunglam32004 Xem bài viết
    có dễ quá hok vậy. Mình làm rồi, google map mình đang xài là 5.7, mình tải bản đồ về nhưng nó báo là ko đủ bộ nhớ cache. Những khi vô chỗ cache thì vẫn thấy nó đã lưu lại, tuy nhiên mở lên thì thấy hình,zoom cái là mờ câm à. Còn gps thì theo mình hiểu là nó cần phải có gprs hoặc 3g để cung cấp dữ liệu về địa chỉ về máy mà ta. :d có gì sai thì chỉ cho mình nha.
    HTV EVO 4G + Google Maps Offline đi vòng vòng Phú Mỹ Hưng đâu có sài tí 3G nào vẫn sài GPS ầm ầm nè bạn. Bạn cứ bật GPS trên điện thoại của bạn, rồi bật Google Maps lên đi vòng vòng ra đường sẽ thấy cái icon chỉ vị trí của bạn sẽ di chuyển theo.

Chừng nào bạn sử dụng định vị bằng "Use wireless networks" thì mới cần mạng nhé !

tunglam32004
    Guest Avatar của tunglam32004
    ke ke , mình làm dc rồi. Thế mà lâu nay mình vẫn lầm tưởng. Thank nhiều. Cho mình hỏi thêm là có phần mềm dẫn đường nào giống như ovi maps dẫn đường bằng giọng nói không ? tại đi xe máy mà lấy điện thoại ra dùng google map ra xài quả là bất tiện. Trước có xài vietmap rồi mà thấy chuối quá. Không bằng một nữa của ovi map.

Trang 2/2 ĐầuĐầu 12

Đánh dấu