Trang 1/6 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 56
Like Tree10Likes

Chủ đề: Cách sử dụng kho ứng dụng Amazon AppStore tại Việt Nam miễn phí

Super Moderator Avatar của sieuload

Cách sử dụng kho ứng dụng Amazon AppStore tại Việt Nam miễn phí

Chú ý: các bạn nào nhận được acc do BQT đăng ký giúp rồi thì chỉ việc tải ứng dụng về máy rồi đăng nhập và sử dụng thôi nhé. Bất kỳ sự đăng nhập vào website của Amazon hay thay đổi thông tin cũng sẽ là tài khoản bị vô hiệu đi !

Tải ứng dụng Amazon AppStore về tại đây và cài vào máy.

Như các bạn cũng biết thì nhà bán lẻ trực tuyến hàng đầu thế giới Amazon đã đưa vào hoạt động kho ứng dụng AppStore dành cho những thiết bị chạy hệ điều hành Android. Tuy nhiên, kho ứng dụng này mới chỉ hoạt động cho người dùng sống tại Mỹ nhưng với thủ thuật sau đây bạn có thể truy cập và tải các ứng dụng trên kho ứng dụng này hoàn toàn miễn phí mõi ngày ngay tại Việt Nam với đường truyền internet Việt Nam. Đặc biệt, mõi ngày kho ứng dụng này điều miễn phí cho người dùng 1 ứng dụng.

Các bước thực hiện như sau:

• Chuẩn bị 1 email (loại gì cũng OK hết). Bạn tiếp tục chuẩn bị các thôn tin các nhân, thông tin fake thẻ tín dụng Master Card của người dùng tại Mỹ. Lưu ý các thông tin này là fake nên không có giá trị sử dụng mà chỉ có giá trị khi đăng ký. Bạn dùng tài khoản đăng ký để tải các ứng dụng miễn phí và các ứng dụng có phí tặng mõi ngày nên nhìn chung cũng không vi phạm luật gì hết. Bạn hãy vào đây fake cho mình 1 info Generate a Random Name - Fake Name Generator. Các bạn phải dùng UltraSurf để fake IP Mỹ cho trình duyệt khi đăng ký. Tải miễn phí tại đây: Ultrasurf - Free Proxy-Based Internet Privacy and Security Tools

• Tiếp đó bạn đã có đầy đủ thông tin. Bạn vào trang https://www.amazon.com đăng ký 1 tài khoản miễn phí. Sau đó bạn chuyển đến phần 1-Click Settings thêm thông tin fake US bên trên và thông tin master card (đã fake bên trên). Sau đó bạn nhìn sau gốc phải và bật tính năng 1-Click Settings lên. Nếu fake proxy hay sock US thì càng tốt.
    • Nếu đăng ký mà Amazon báo địa chỉ sai thì bạn dùng tên thành phố + zipcode vào Google search lại 1 địa chỉ mới cho đúng rồi thay vào là OK.
    • OK đã xong. Bạn chỉ việc vào máy bật tính năng cho phép cài ứng dụng ngoài Android Market lên Menu/ Applications/ Unknown sources. Tải ứng dụng Amazon AppStore về tại đây và cài vào máy.
    • Khởi động ứng dụng lên. Dùng email và pass bạn đã đăng ký bên trên để đăng nhập vào ứng dụng. Xem các ứng dụng nào miễn phí mà tải. Mõi ngày Amazon điều miễn phí 1 ứng dụ paid đó nhe các bạn.

Chủ đề tương tự:

Lần sửa cuối bởi vietdroid; 26-06-11 lúc 09:28 PM
    acuravn, voviem and nhatha061992 like this.
    Fans Kiếm Tiền trên Facebook: https://www.facebook.com/pages/Hội-L...75455539378281

nv_t_vn
    Guest Avatar của nv_t_vn
    Cám ơn bạn đã chia sẻ. Mình làm theo nhưng không đăng ký được. amazon nó báo The street name or number appears to be invalid. Bạn có thể hướng dẫn chi tiết hơn được không? Cám ơn bạn.

Quote Nguyên văn bởi nv_t_vn Xem bài viết
    Cám ơn bạn đã chia sẻ. Mình làm theo nhưng không đăng ký được. amazon nó báo The street name or number appears to be invalid. Bạn có thể hướng dẫn chi tiết hơn được không? Cám ơn bạn.
    Bạn phải đăng ký đủ biểu mẫu địa chỉ và tên theo fake US theo hướng dẫn bên trên và thông tin fake do website cung cấp thì sẽ được ! Thông báo mà bạn đưa ra là sai số điện thoại hoặc bạn nhập sai địa chỉ !

Địa chỉ tại Mỹ khi đăng ký không ghi giống như việt nam được đâu nhe bạn. Ví dụ hình nền trên thì thông tin của người đó là:
    • Tên: Lee M. Weissinger
    • Địa chỉ: 1702 Libby Street.
    • Thành phối: Hawthorme
    • Tiểu bang: CA (califonia)
    • Zip Code: 90250.

Lần sửa cuối bởi sieuload; 22-06-11 lúc 10:34 AM
    Fans Kiếm Tiền trên Facebook: https://www.facebook.com/pages/Hội-L...75455539378281

nv_t_vn
    Guest Avatar của nv_t_vn
    Hi. Cám ơn bạn. Mình đăng ký từ sáng không được. bạn giúp mình với nhé
    Full Name:
    Address Line1:
    Street address, P.O. box, company name, c/o
    Address Line2:
    Apartment, suite, unit, building, floor, etc.
    City:
    State/Province/Region:
    ZIP:
    Country: --
    đây là bảng đầu tiên trên amazon.com.
    Phone Number:

Hi. Cám ơn bạn. Mình đăng ký từ sáng không được. bạn giúp mình với nhé
    Full Name:
    Address Line1:
    Street address, P.O. box, company name, c/o
    Address Line2:
    Apartment, suite, unit, building, floor, etc.
    City:
    State/Province/Region:
    ZIP:
    Country: --
    đây là bảng đầu tiên trên amazon.com.
    Phone Number:
    Ví dụ thông tin:
    Emily J. Bettencourt
    4882 Sweetwood Drive
    Boulder, CO 80302
    Visa: 4485 6283 8130 6343 06/2014
    Phone: 303-401-2554

Bạn điền như mẫu trên như sau:

Full Name: Emily J. Bettencourt
    Address Line1: 4882 Sweetwood Drive
    Address Line2: bỏ trống
    City: Boulder
    State/Province/Region: CO
    ZIP: 80302
    Country: USA

Phone Number: 3034012554

nv_t_vn
    Guest Avatar của nv_t_vn
    Đây là thông tin mình lấy:

còn đây là thông báo của amazon.com

Lần sửa cuối bởi nv_t_vn; 22-06-11 lúc 02:23 PM

Moderator Avatar của vietdroid
    Đây là thông tin mình lấy:

còn đây là thông báo của amazon.com
    Nếu gặp vậy thì bạn nên chọn 1 địa chỉ mới thay vào là ok hoặc lấy địa chỉ của Google để vào đi nếu thấy khó tìm. hic hic

nv_t_vn
    Guest Avatar của nv_t_vn
    Chết với bác vietdroid mất . Mình lấy địa chỉ hàng chục lần rồi. Không biết có bạn nào đã đăng ký được chưa nhỉ. Cái mà mình đang làm là để đóng góp cho diễn đàn. Hi vọng các bạn thử làm-->thành công thì hãy nói nhé. Đừng comment kiểu nửa vời như cho địa chỉ Google vào nhé. Thanks Mod đã nhiệt tình tham gia.

Chết với bác vietdroid mất . Mình lấy địa chỉ hàng chục lần rồi. Không biết có bạn nào đã đăng ký được chưa nhỉ. Cái mà mình đang làm là để đóng góp cho diễn đàn. Hi vọng các bạn thử làm-->thành công thì hãy nói nhé. Đừng comment kiểu nửa vời như cho địa chỉ Google vào nhé. Thanks Mod đã nhiệt tình tham gia.
    Tội quá chắc từ nào chưa mua hàng nước ngoài nên điền 100 lần hết 101 lần sai. Thôi cho email đi làm giúp cho, chớ thấy cậu đăng ký cực khổ quá Nhận đăng ký miễn phí tài khoản Amazon Appstore để tải ứng dụng tại Việt Nam

buihuutan likes this.

nv_t_vn
    Guest Avatar của nv_t_vn
    Đã đăng ký được theo địa chỉ của Google. Cám ơn bác Mod nhé, tưởng bác nói đùa. Còn cái Generate a Random Name - Fake Name Generator chắc mình không hợp với nó hoặc nó bị lỗi. Chứ đăng ký thì có gì đâu bạn sieuload nhỉ.

Trang 1/6 123 ... CuốiCuối

Đánh dấu