Trang 4/4 ĐầuĐầu ... 234
Hiện kết quả từ 31 tới 38 của 38
Like Tree5Likes

Chủ đề: Danh sách những chiếc điện thoại, tablet Android CDMA đã cấu hình được mạng 3G EVDO Sfone

Thành Viên Mới Avatar của bodamkosua
    con samsung epic 4G touch được hỗ trợ chưa bác ?

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi bodamkosua Xem bài viết
    con samsung epic 4G touch được hỗ trợ chưa bác ?
    Hầu như máy CDMA mới điều ít hỗ trợ mạng 3G SFONE nữa rồi bạn, bạn có thể setup thử và tham khảo tài liệu thêm vì công nghệ 3G EVDO Rev0 của Sfone đã cùi chuối lắm rồi. Chúng ta chỉ mong là Sfone sớm nâng cấp lên 3G EVDO RevA thì mai ra sẽ có nhiều phone hỗ trợ hơn.

Lưu ý, em này có hỗ trợ 4G WiMax đó bạn và nghe nói năm 2012 Đông Dương Telecom có triển khai nên chắc chờ đợt thêm 1 thời gian nữa chuyển mạng sài 4G.

Lần sửa cuối bởi sieuload; 17-12-11 lúc 12:43 AM

AnhanhXIX
    Guest Avatar của AnhanhXIX
    Chán vãi, ngồi hì hục setup cho DROID-2 CDMA, nó hiện lên biểu tượng 3G chập chờn rồi tắt, chẳng vào được cái gì (. Ai setup ngon lành rồi thì pm em với nhé. Thanks

noiaybinhyen277
    Guest Avatar của noiaybinhyen277
    Em vào update hboot như trong hướng dẫn dưới đây.
    http://www.pdaviet.net/showthread.ph...-CHO-HTC-FLYER
    Đang làm ở bước 3, bấm nhầm vào recovery. trên màn hình nó hiện lên cái điện thoại và tam giác màu đỏ cùng dấu chấm than ở giữa.
    Như vậy là bị làm sao ạ. Bác nào biết thì bảo em với

Quote Nguyên văn bởi noiaybinhyen277 Xem bài viết
    Em vào update hboot như trong hướng dẫn dưới đây.
    http://www.pdaviet.net/showthread.ph...-CHO-HTC-FLYER
    Đang làm ở bước 3, bấm nhầm vào recovery. trên màn hình nó hiện lên cái điện thoại và tam giác màu đỏ cùng dấu chấm than ở giữa.
    Như vậy là bị làm sao ạ. Bác nào biết thì bảo em với
    Khởi động lại máy và không nên update HDBoot là gì nhé bạn. Làm sai có thử hỏng máy, mất công lại đi bảo hành đó và lưu ý mở khóa bootloader thì sẽ mất bảo hành.

noiaybinhyen277
    Guest Avatar của noiaybinhyen277
    Quote Nguyên văn bởi sieuload Xem bài viết
    Khởi động lại máy và không nên update HDBoot là gì nhé bạn. Làm sai có thử hỏng máy, mất công lại đi bảo hành đó và lưu ý mở khóa bootloader thì sẽ mất bảo hành.
    Làm sao để khởi động lại, hehe. Máy nó cứ có hình như thế suốt. Máy này là hàng xách tay, có bảo hành đâu. Muốn root thì phải vậy chứ sao ạ

Quote Nguyên văn bởi noiaybinhyen277 Xem bài viết
    Làm sao để khởi động lại, hehe. Máy nó cứ có hình như thế suốt. Máy này là hàng xách tay, có bảo hành đâu. Muốn root thì phải vậy chứ sao ạ
    Nhấn và giữ nút nguồn khoản 10 giây máy sẽ khởi động lại. Hàng xách tay, hư là khỏi sửa nhe nên bạn cần thật trọng làm những tác vụ ảnh hưởng đến thiết bị, nếu không cần thiết thì không nên làm.

Với lại HTC Flyer và HTC EVO View 4G là hoàn toàn khác nhau nên các bạn đừng nâng cấp lộn, rồi ôm hận ngồi khóc thì mệt đó/

noiaybinhyen277 likes this.

Thành Viên Mới Avatar của trongchien
    bác admin thành công với motorola xoom chưa? em làm mãi ko dc

Trang 4/4 ĐầuĐầu ... 234

Đánh dấu