Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề: Tài khoản trên kindle fire?

Thành Viên Mới Avatar của vuadamlay

Tài khoản trên kindle fire?

Em có máy kindle fire nhưng xài cái gì nó cũng đòi tài khoản trong khi em vẫn chưa có mạng wifi? Nếu ra cafê wifi tạo tài khoản, đăng nhập! Vậy là ở nhà ko thể dùng được à?ko lẽ phải luôn có mạng 24/24 à? Mong mọi người giúp!

Chủ đề tương tự:

Administrator Avatar của admin
    Quote Nguyên văn bởi vuadamlay Xem bài viết
    Em có máy kindle fire nhưng xài cái gì nó cũng đòi tài khoản trong khi em vẫn chưa có mạng wifi? Nếu ra cafê wifi tạo tài khoản, đăng nhập! Vậy là ở nhà ko thể dùng được à?ko lẽ phải luôn có mạng 24/24 à? Mong mọi người giúp!
    Chào bạn,

Hầu hết tất cả các dịch vụ của Kindle Fire điều cần tài khoản để đăng nhập. Amazon muốn người dùng phải sử dụng dịch vụ của họ. Đây là lý do vì sau máy Kindle rẻ hơn Nexus 7 khi bán ra tại VN.

Nếu bạn không muốn thì hãy cài qua rom Android gốc sẽ kh bị làm phiền vấn đề này. Nhưng hình như chưa có custom rom hoàn thiện cho Kindle Fire SD và HD.

Chào mừng bạn đến với thế giới Android

Quote Nguyên văn bởi admin Xem bài viết
    Chào bạn,

Hầu hết tất cả các dịch vụ của Kindle Fire điều cần tài khoản để đăng nhập. Amazon muốn người dùng phải sử dụng dịch vụ của họ. Đây là lý do vì sau máy Kindle rẻ hơn Nexus 7 khi bán ra tại VN.

Nếu bạn không muốn thì hãy cài qua rom Android gốc sẽ kh bị làm phiền vấn đề này. Nhưng hình như chưa có custom rom hoàn thiện cho Kindle Fire SD và HD.
    Anh ơi vậy là vừa ra khỏi quán là ko thể đọc pdf, xem phim,... hả anh?

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi vuadamlay
    Anh ơi vậy là vừa ra khỏi quán là ko thể đọc pdf, xem phim,... hả anh?
    Lưu tài khoản thì có thể sử dụng các ứng dụng local mà kg cần mạng. Cài các ứng dụng tương tự khác nhé, chớ các app của Amazon sẽ cần tk đó.

Sent from my GT-I9300 using Forum Runner

Quote Nguyên văn bởi sieuload Xem bài viết
    Lưu tài khoản thì có thể sử dụng các ứng dụng local mà kg cần mạng. Cài các ứng dụng tương tự khác nhé, chớ các app của Amazon sẽ cần tk đó.
    Để test thử cái đã, mà ko biết sau khi tắt máy nó còn lưu ko nhỉ?
    Sent from my GT-I9300 using Forum Runner
    Là gì vậy anh?

Đánh dấu