Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Chủ đề: HELP - Cách sử dụng SS Captivate làm bộ phát sóng Wifi cho Transformer TF101?

Thành Viên Mới Avatar của mrqhunter

HELP - Cách sử dụng SS Captivate làm bộ phát sóng Wifi cho Transformer TF101?

Em có một việc nhờ các br giúp đỡ

Em có mua 1 em Asus Transformer TF101 Wifi only và em định dùng SS Captive làm bộ phát sóng wifi cho Trans. Em đã sử dụng phần mềm Mobile AP mặc định trên điện thoại SS để phát sóng wifi (chuyển từ 3G sang) và Trans đã bắt được sóng căng đét tuy nhiên khi dùng Trans để truy cập Internet thì không tài nào truy cập được?
    Em dự răng là còn phải fix một phần nào đó trên Trans nữa nhưng không biết có phải ko?
    Nhờ các cao thủ cho ý kiến giúp đỡ cái ah

Thanks các br rất nhiều

Chủ đề tương tự:

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi mrqhunter Xem bài viết
    Em có một việc nhờ các br giúp đỡ

Em có mua 1 em Asus Transformer TF101 Wifi only và em định dùng SS Captive làm bộ phát sóng wifi cho Trans. Em đã sử dụng phần mềm Mobile AP mặc định trên điện thoại SS để phát sóng wifi (chuyển từ 3G sang) và Trans đã bắt được sóng căng đét tuy nhiên khi dùng Trans để truy cập Internet thì không tài nào truy cập được?
    Em dự răng là còn phải fix một phần nào đó trên Trans nữa nhưng không biết có phải ko?
    Nhờ các cao thủ cho ý kiến giúp đỡ cái ah

Thanks các br rất nhiều
    Không có ! Xem lại việc bạn có cấu hình sai trên Captivate hay không thôi. Chỉ việc bật Wifi Hotspot lên và chia sẽ mạng mà thôi.

Đánh dấu