Trang 2/3 ĐầuĐầu 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 23
Like Tree2Likes

Chủ đề: Cách root máy Samsung galaxy Ace

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi ruby01101980@gmail.com Xem bài viết
    Ban Boyoctober oi, minh su dung cach cua ban de root may Galaxy Ace room 2.3.6 nhung khong hieu sao sau khi reboot may van chang hien len Superuser gi ca. Huhu... Ban tu van giup minh voi
    Tức là up chưa đúng rồi bạn. Thử làm lại nhé.

Fans Kiếm Tiền trên Facebook: https://www.facebook.com/pages/Hội-L...75455539378281

Thành Viên Mới Avatar của khingok_9x
    mình muốn up room 2.2.1 của galaxy ace lên 2.3.4 mà ko biết lam tn cả ! có cách nào đơn giản a e chỉ giúp vs ! mình muốn up tự động qua kies vì nó còn giữ nguyên dữ liệu nhưng mình thử làm như hướng dẫn mà ko dk ! mình đang sử dụng room gốc có fai? root ko? hay là do mình chưa root nên cắm cáp vào máy nó chỉ báo cắm usb bình thường và chia sẻ dữ liệu thui ? a e chi? giúp vs ?

Quote Nguyên văn bởi khingok_9x Xem bài viết
    mình muốn up room 2.2.1 của galaxy ace lên 2.3.4 mà ko biết lam tn cả ! có cách nào đơn giản a e chỉ giúp vs ! mình muốn up tự động qua kies vì nó còn giữ nguyên dữ liệu nhưng mình thử làm như hướng dẫn mà ko dk ! mình đang sử dụng room gốc có fai? root ko? hay là do mình chưa root nên cắm cáp vào máy nó chỉ báo cắm usb bình thường và chia sẻ dữ liệu thui ? a e chi? giúp vs ?
    Nếu bạn không làm được hoặc không biết cách làm thì hãy mang lên trung tâm bảo hành Samsung nhờ trợ giúp nhé.

Tải Samsung Kies mới nhất: Transfer, Sync & Manage Music, Movies, Photos, Contacts and Calendars with Kies.

Fans Kiếm Tiền trên Facebook: https://www.facebook.com/pages/Hội-L...75455539378281

Thành Viên Mới Avatar của bigbummer
    bác coi kĩ lại đời máy đi cái GT-S5830 thì nó có cách root riêng còn đời sau là GT-S5830i thì có cách root khác BS huy hướng dẫn nhiều bài lắm đó bác vào mà tìm tham khảo mình cũng vừa root xong

Thành Viên Mới Avatar của khingok_9x
    uhm ! mình hỏi thì thấy bảo up tự động qua kies thì ko phải làm gì ka ma mình cắm cáp vào thì nó ko hiện như chỉ dẫn hjc chán ! up tự động thì chỉ lên đk bản 2.3.4 thui ! hjc

Thành Viên Mới Avatar của ruby01101980@gmail.com
    Ban oi, Bs Huy huong dan root may GT-S5830i o dau the? Ban cho minh duong link de minh nghien cuu duoc khong? Cam on ban

Quote Nguyên văn bởi ruby01101980@gmail.com Xem bài viết
    Ban oi, Bs Huy huong dan root may GT-S5830i o dau the? Ban cho minh duong link de minh nghien cuu duoc khong? Cam on ban
    Máy Samsung mà dòng mới có chử "i" phía sau rất khó vọt bạn à, tốt nhất nên để mặc định vì cộng đồng ít hỗ trợ dòng máy mới này.

Thành Viên Mới Avatar của tuananhprotq
    ace 2.3.6 co dc ko

Thành Viên Mới Avatar của peanh09
    ban oi, file ney cung ko dug dc nua...ban up lai gium minh zoi...cam on ban nha...:D

Thành Viên Mới Avatar của peanh09
    Quote Nguyên văn bởi sieuload Xem bài viết
    Thử file này nhé: Free Online Storage - MediaFire
    ban oi, file ney cung bi loi roi, ban up lai gium minh zoi...thank ban...:D

Trang 2/3 ĐầuĐầu 123 CuốiCuối

Đánh dấu