Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Chủ đề: Hỗ trợ cài đặt Tiếng Việt cho máy CSL DroidPad Mi700 dùng Os Android FROYO 2.2 !?

adeathchucka
    Guest Avatar của adeathchucka

Hỗ trợ cài đặt Tiếng Việt cho máy CSL DroidPad Mi700 dùng Os Android FROYO 2.2 !?

Chào các anh các chị, em vứa mới có được con máy CSL DroidPad Mi700 dùng Android FROYO 2.2 và cũng là lần đầu tiên đụng phải Android thế nên loay hoay mò mẫm cũng chỉ sử dụng được sơ sơ (vốn tiếng Anh kém :D). Em thắc mắc liệu với con máy này thì có thể cài đặt lại Os tiếng Việt được không vậy? Nếu được thì các anh các chị có thể chỉ em được không?

Chủ đề tương tự:

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi adeathchucka Xem bài viết
    Chào các anh các chị, em vứa mới có được con máy CSL DroidPad Mi700 dùng Android FROYO 2.2 và cũng là lần đầu tiên đụng phải Android thế nên loay hoay mò mẫm cũng chỉ sử dụng được sơ sơ (vốn tiếng Anh kém :D). Em thắc mắc liệu với con máy này thì có thể cài đặt lại Os tiếng Việt được không vậy? Nếu được thì các anh các chị có thể chỉ em được không?
    Không có đâu bạn à. Gói ngôn ngữ được tích hợp sẵn vào firmware nên nếu máy bạn không có hỗ trợ tiếng Việt thì sẽ không có cách nào cài thêm đâu.

Đánh dấu