Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 12

Chủ đề: Giup em root may htc wildfire s voi :((

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi nellyczboy Xem bài viết
    Dau tien em xin loi vi khong viet co dau...hien tai em dang su dung 1 con htc wildfire s nhung khong thay ai huong dan root..giup em voi (
    Root cho em của bạn không phải dễ. Tham khảo bài viết này: [GUIDE] One Click How to Root the Wildfire with Unrevoked 3.21 - xda-developers

Bài viết tiếng việt bên tinh tế cũng có : http://www.tinhte.vn/thay-doi-nang-c...-100-a-472299/

Lần sửa cuối bởi sieuload; 28-08-11 lúc 09:03 PM
    Fans Kiếm Tiền trên Facebook: https://www.facebook.com/pages/Hội-L...75455539378281

nellyczboy
    Guest Avatar của nellyczboy
    Em cám ơn anh sieuload đã rep giúp em..nhưng con DT of em không phải wildfire mà là bản nâng cấp wildfire S...em mong các anh chị trên Droid giúp đỡ..em xin hậu tạ bằng 1 ly cafe đá ^^

Administrator Avatar của admin
    Em cám ơn anh sieuload đã rep giúp em..nhưng con DT of em không phải wildfire mà là bản nâng cấp wildfire S...em mong các anh chị trên Droid giúp đỡ..em xin hậu tạ bằng 1 ly cafe đá ^^
    Wildfire S thì trên XDA đã có cách root rồi nhưng cách làm cũng hơi mệt: [TUTORIAL][ROOT] How to root your HTC Wildfire S? - xda-developers

Chào mừng bạn đến với thế giới Android

nellyczboy
    Em rất rất cám ơn..nhưng có thể cho em làm phiền xíu được ko..anh có bản tiếng việt thì up cho em với

Administrator Avatar của admin
    Em rất rất cám ơn..nhưng có thể cho em làm phiền xíu được ko..anh có bản tiếng việt thì up cho em với
    Mình đã tham khảo và tính dịch tiếng Việt cho bạn nhưng thấy Wildfire S chưa hỗ trợ S-OFF bằng soft mà phải mua bộ kit XTC-Clip có giá trên trời nên bạn rán chờ 1 thời gian nữa xem nhóm unrevoked & AlphaRev phát hành tool S-OFF free cho máy. Lúc này mình sẽ tut 1 bài hoàn chỉnh cho nhé.

Chào mừng bạn đến với thế giới Android

nellyczboy
    rất cám ơn admin và mọi người đã quan tâm...em sẽ ủng hộ diễn đàn droid ngày một phát triển..THÂN

nellyczboy
    Cho em hoi...vay neu em su dung cach s-off cua wildfire thi co duoc khong ???

Super Moderator Avatar của sieuload
    Cho em hoi...vay neu em su dung cach s-off cua wildfire thi co duoc khong ???
    Không được đâu bạn, S-OFF là mở khóa bảo mật của máy cho phép thay đổi phần cứng, cài bản rom khác, thay recovery... Nó giống như việc mở khóa bootloader phải đúng phiên bản, đúng máy. Nhập sai mã mở máy là đem lên bảo hành ngay đó. Ngay cả Wildfire cũng phải S-OFF đúng phiên bản HDBOOT chớ sai phiên bản cũng coi như toi đó chớ đừng nói chi dùng S_OFF của Wildfire cho Wildfire 2.

Tuy nhiên không ai có thể nói gì chắc vì thật sự mình của chưa thử. Nếu là sai thì mang lên trung tâm bảo hành thôi chớ cũng không có gì quan trọng.

Lần sửa cuối bởi sieuload; 29-08-11 lúc 12:33 PM
    Fans Kiếm Tiền trên Facebook: https://www.facebook.com/pages/Hội-L...75455539378281

nellyczboy
    Dung la ca 1 van de..ban than la 1 voc si nen em rat non nong root duoc may..em cam on moi nguoi va anh sieuload..chuc cong dong droid 1 ngay tot lanh..

Trang 1/2 12 CuốiCuối

Đánh dấu