Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Chủ đề: Luận sim phong thủy hợp tuổi Canh Tuất 1970 trên Android

Thành Viên Mới Avatar của LaiVanTu

Luận sim phong thủy hợp tuổi Canh Tuất 1970 trên Android

Chào các cụ, ở đây cụ nào tín tâm linh và quan tâm tới số sim phong thủy thì cho em xin lời khuyên với ạ. Chả là em có nghe thằng bạn khuyên rằng nên chọn cho mình một số sim hợp phong thủy ắt tài lộc sẽ tới. Nhân chứng sống chính là thằng bạn em sau 6 tháng sử dụng công việc làm ăn lên như diều gặp gió rồi nó đã tậu được xe hơi rồi. Vốn làm ăn nên em cũng tín một chút nên quyết định đi tra tìm sim. Tìm hiểu trên mạng thì cũng có khá nhiều Website bói sim phong thủy đấy, nhưng đáng nói là em thấy cứ không tin lắm. Thông tin thì kiểu giật tít, treo đầu dê bán thịt chó. Thế rồi công cuộc tìm kiếm cũng cho em kết quả khi em vào công cụ tra sim phong thủy hợp tuổi Canh Tuất 1970 tại Website phongthuyso.vn. Chỉ tiếc là trang Web này chỉ bói sim mà không bán sim. Nhưng em thấy cách luận và bói sim ở đây hay quá nên hôm nay xin chia sẻ tới các cụ.

Cách tính tuổi Canh Tuất hợp với số điện thoại nào?

Tuổi Canh Tuất tìm tới sim phong thủy hợp tuổi như một chiếc bùa hộ mệnh hóa giải vận hạn, thu hút tài lộc. Em xin chia sẻ về các yếu tố trong số điện thoại cho những người sinh năm 1970 như sau:
    Tham khảo thêm tại: coiboi.com.vn/boi-tinh-yeu-theo-phan-tram.html

Ngũ hành bản mệnh chính là yếu tố quan trọng khi tìm tuổi Canh Tuất hợp với số điện thoại nào

Khi tìm sinh năm 1970 hợp với số điện thoại nào quý bạn Canh Tuất cần dựa theo mối quan hệ tương sinh, tương khắc trong ngũ hành. Theo đó dãy sim hợp cần mang hành tương sinh hoặc tương hỗ với bản mệnh.Canh Tuất sinh năm 1970 mang mệnh Kim do đó dãy số điện thoại may mắn cho người này phải là dãy số mang hành Thổ các cụ ạ. Hoặc nếu cụ nào không tìm được dãy mang hành Thổ thì lựa chọn tiếp theo là dãy số mang hành Kim tương hòa với bản mệnh mang tới dũng cảm, nghĩa khí. Bản thân em thấy cách tìm sim này chắc chắn có độ chính xác cao bởi cũng giống như bản mệnh của con người vậy. Các cụ khi tìm tuổi hợp làm ăn cũng phải áp dụng quy tắc như thế này đúng không.

Âm dương hài hòa trong sim phong thủy hợp tuổi Canh Tuất mang lại hòa khí tốt

Tiếp theo, em xin chia sẻ tới yếu tố âm dương trong sim. Cá cụ biết không những số lẻ trong sim được quy ước mang vượng dương. Ngược lại những số chẵn sẽ được quy ước mang vượng âm.

Để tạo sự cân bằng âm dương thì các cụ nên chọn dãy số có sự cân bằng chắn - lẻ hoặc tỷ lệ này không được quá 60% nhé!
    Ngoài ra, có thể lựa chọn đảm bảo cân bằng của dãy số với bản mệnh. Canh Tuất sinh 1970 như em sẽ thuộc dương mạng do đó lựa chọn dãy số mang vượng âm - tức nhiều số chẵn hơn cũng là lựa chọn không tồi.

Xem sinh năm 1970 hợp số điện thoại nào theo Hành quẻ bát quái

Cách này khá đơn giản. Các cụ chỉ cần ưu tiên sự xuất hiện của số 8 trong sim để nhận được vượng khí tốt từ sao Bát Bạch.

Áp dụng cửu tinh đồ pháp khi tìm số điện thoại hợp tuổi Canh Tuất
    Ở đây các cụ cần chú ý tới 64 quẻ trong lý thuyết Kinh Dịch để chọn sim nhé. Đối với tuổi Canh Tuất nam/nữ mạng có thể sử dụng những sim phong thủy hợp tuổi 1970 ứng với các quẻ Dịch phù hợp với tâm tư nguyện vọng của mình cũng như hóa giải hạn chế khó khăn, trở ngại trong sự nghiệp, gia đạo và sức khỏe, tài lộc

Áp dụng quan niệm dân gian để tìm sinh năm 1970 hợp số điện thoại nào
    Nói thực yếu tố này em tin cụ nào mà hay đi chọn sim cũng dùng tới. Tức ở đây chúng ta sẽ tính tổng nút để chọn dãy số có tổng nút cao hoặc ưu tiên lựa chọn những cặp số mang ý nghĩa tốt đẹp.Những sim có các cặp số như 68 (lộc phát), số thần tài (39, 79), số ông địa (78), số khoa danh (14)... đều là những cặp số cát lợi theo quan niệm dân gian.

Em chỉ nói đến đây thôi, Các cụ đã mua sim phong thủy ở đâu chưa, cho em xin ít thông tin để tìm mua cho nó chuẩn.Tham khảo thêm về tuổi Canh Tuất 1970 tại kênh channel: https://www.youtube.com/channel/UCyu...jV7MWfu3DOfK1w