Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4
Like Tree1Likes
  • 1 Post By sieuload

Chủ đề: [Help] gỡ bỏ tài khoản google acc trên máy samsung g531

Thành Viên Mới Avatar của yeuwapviet

[Help] gỡ bỏ tài khoản google acc trên máy samsung g531

Mình cầm máy này của khách nhưng khách không lấy nữa. Mình chạy lại phần mềm để xóa sạch đi cho em mình dùng bằng nguồn + home+ volum+ nhưng sau khi chạy xong lên phần cài đặt nó bắt xác minh tài khoản google. Trước làm những máy dòng androi khác chưa thấy bị vậy bao giờ. Nhờ ae cao thủ trong droidviet.com giúp đỡ với ạ. giờ mình muốn chạy lại room liệu có hết không ạ. Các nào có cao kiến gì giúp mình với. Thank all

Chủ đề tương tự:

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi yeuwapviet Xem bài viết
    Mình cầm máy này của khách nhưng khách không lấy nữa. Mình chạy lại phần mềm để xóa sạch đi cho em mình dùng bằng nguồn + home+ volum+ nhưng sau khi chạy xong lên phần cài đặt nó bắt xác minh tài khoản google. Trước làm những máy dòng androi khác chưa thấy bị vậy bao giờ. Nhờ ae cao thủ trong droidviet.com giúp đỡ với ạ. giờ mình muốn chạy lại room liệu có hết không ạ. Các nào có cao kiến gì giúp mình với. Thank all
    Không có cách nào hết. Máy Samsung có cơ chế khóa máy theo account bảo mật giống iPhone bạn nhé.

yeuwapviet likes this.

Thành Viên Mới Avatar của yeuwapviet
    Quote Nguyên văn bởi sieuload Xem bài viết
    Không có cách nào hết. Máy Samsung có cơ chế khóa máy theo account bảo mật giống iPhone bạn nhé.
    vậy là vứt máy hả bác, lên có mấy anh bảo mở được nhưng làm dịch vụ @@, không biết ae trong fr ai thử chưa, chỗ nào uy tín mách mình với

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi yeuwapviet Xem bài viết
    vậy là vứt máy hả bác, lên có mấy anh bảo mở được nhưng làm dịch vụ @@, không biết ae trong fr ai thử chưa, chỗ nào uy tín mách mình với
    Ra trung tâm bảo hành Samsung hỏi thử. Nếu mấy mua ở VN thì họ sẽ call cho chủ máy ra giải quyết với bạn.

Tags for this Thread

Đánh dấu