Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Chủ đề: Cần giúp đỡ về vấn đề bộ nhớ điện thoại

Thành Viên Mới Avatar của vuxyda

Cần giúp đỡ về vấn đề bộ nhớ điện thoại

Tình hình là em có sài điện thoại massgo thông tin bộ nhớ là 12GB nhưng vào dung lượng thì nó chia làm 2 phần BỘ NHỚ TRONG (1GB) và BỘ NHỚ ĐIỆN THOẠI (11GB). Giờ cái bộ nhớ trong của em nó đầy trất em không cài APP được nữa mấy bác ạ, mặc dù em đã chuyển toàn bộ APP qua bộ nhớ điện thoại hết rồi. Hình ảnh thì chỉ có vài trăm MB thôi. Mấy bác chỉ em cách khắc phục với! Em chân thành cảm ơn ạ!

Chủ đề tương tự:

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi vuxyda Xem bài viết
    Tình hình là em có sài điện thoại massgo thông tin bộ nhớ là 12GB nhưng vào dung lượng thì nó chia làm 2 phần BỘ NHỚ TRONG (1GB) và BỘ NHỚ ĐIỆN THOẠI (11GB). Giờ cái bộ nhớ trong của em nó đầy trất em không cài APP được nữa mấy bác ạ, mặc dù em đã chuyển toàn bộ APP qua bộ nhớ điện thoại hết rồi. Hình ảnh thì chỉ có vài trăm MB thôi. Mấy bác chỉ em cách khắc phục với! Em chân thành cảm ơn ạ!
    Khi bạn chuyển app qua bộ nhớ điện thoại thì chỉ chuyển file APK, còn dữ liệu vẫn ở lại bộ nhớ trong. Do đó, máy bạn chỉ giới hạn cài nhiêu đó thôi.

Hãy dùng các phần mềm quét rác để dọn dẹp, tháo bớt app không cần để trống cài thêm app mới nhé.

Lần sửa cuối bởi sieuload; 02-09-15 lúc 07:27 PM

Đánh dấu