Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Chủ đề: visa prepaid acb và Paypal

WTF
    WTF đang ẩn
    Thành Viên Trụ Cột Avatar của WTF

visa prepaid acb và Paypal

Chào các bác, hiện tại em đang có một account paypal đã liên kết với thẻ visa prepaid acb,
    Mình có một thắc mắc muốn hỏi là, khi mình chuyển tiền từ paypal của mình tới một account paypal khác nếu số tiền trong tài khoảng paypal không đủ thì nó sẻ tự động lấy thêm từ thẻ visa của mình đúng không?

Cảm ơn các bác! và nếu không phải như thế thì có cách nào chuyển tiền vào tài khoảng paypal không?

Chủ đề tương tự:

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi WTF Xem bài viết
    Chào các bác, hiện tại em đang có một account paypal đã liên kết với thẻ visa prepaid acb,
    Mình có một thắc mắc muốn hỏi là, khi mình chuyển tiền từ paypal của mình tới một account paypal khác nếu số tiền trong tài khoảng paypal không đủ thì nó sẻ tự động lấy thêm từ thẻ visa của mình đúng không?

Cảm ơn các bác! và nếu không phải như thế thì có cách nào chuyển tiền vào tài khoảng paypal không?
    Thử là biết ngay mà. Ha ha. Nếu không được thì nạp tiền từ thẻ acb vào cho đủ rồi chuyển.

WTF
    WTF đang ẩn
    Thành Viên Trụ Cột Avatar của WTF
    Quote Nguyên văn bởi sieuload Xem bài viết
    Thử là biết ngay mà. Ha ha. Nếu không được thì nạp tiền từ thẻ acb vào cho đủ rồi chuyển.
    Đã thử và thành công nên chia sẻ cho các bạn luôn.
    Tài khoảng paypal đã liên kết với thẻ visa, Bạn không thể chuyển tiền từ thẻ lên paypal, nhưng paypal có thể lấy tiền trực tiếp từ thẻ để giao dịch.
    Ví dụ: khi bạn chuyển tiền cho một tài khoảng paypal khác mà thiếu tiền chẳng hạn, paypal sẻ tự động lấy thêm từ thẻ của bạn để chuyển.

Đánh dấu