Trang 2/12 ĐầuĐầu 1234 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 111

Chủ đề: Hướng dẫn cài những ứng dụng ko có trên CH Play cho tv android = ES File

Thành Viên Mới Avatar của cú đêm
    TSB mới ra cái L55 này tháng vừa rồi, 40" tầm 10 c vài trăm, cấu hình xem tại đây https://www.toshiba.com.vn/san-pham/...tre-l55-series nói chung giá 10 củ mà có con như điện thoại android thì thật không thể tin nỗi, có check bên sony cũng có con W800c, nhưng có vẻ mắc hơn 5tr, và ko thấy nó giới thiệu gì với việc tich hợp thiết bị chuột, bàn phim, tay cầm game . Chắc là ko chơi được nên thôi bỏ qua. Toshiba quỷ gì cũng chơi đc, đúng smartTV cmnr, trên CH Play có hơn 3000 app rồi, còn có APK để cài đặt mấy app trên CH Play ko có nữa, trang chủ có 5 trang tha hồ nhét icon app mình thích và thường xuyên xài, mốt mở lên chỉ cần bấm vào mà xài thôi.

Thành Viên Mới Avatar của nhockute
    biết xài dt android là biết xài con này thôi chỉ khác chút xíu ah

Thành Viên Mới Avatar của KIDMAD
    Ai hay chơi game trên dt thì mai mốt mua 1 cái về chơi game, đỡ tốn pin với mở máy tính xài bluestack. màn hình 40inch , ram 1gb, bộ nhớ 8gb, chíp lỗi tứ, mua thêm cái tay cầm về tích hợp vào thì chơi anpha 8 hết ngày.

Thành Viên Mới Avatar của chaungoanbacho
    cắm gamepad vô chơi trực tiếp được luôn à, còn phím chuột thì sao.

Thành Viên Mới Avatar của maytagi
    Dùng file .apk là được mà :D

Thành Viên Mới Avatar của connhangheo123
    Quote Nguyên văn bởi KIDMAD Xem bài viết
    Ai hay chơi game trên dt thì mai mốt mua 1 cái về chơi game, đỡ tốn pin với mở máy tính xài bluestack. màn hình 40inch , ram 1gb, bộ nhớ 8gb, chíp lỗi tứ, mua thêm cái tay cầm về tích hợp vào thì chơi anpha 8 hết ngày.
    Bộ nhớ 8gb vậy L55 này nó nhận được HDD gằn ngoài tối đa bao nhiêu gb thế bác.

Thành Viên Mới Avatar của nhockute
    có ai có app nào hay hay giới thiệu chơi với nào.

Thành Viên Mới Avatar của cú đêm
    thì gắn thêm ổ cứng ngoài, dt nó cũng gắn thẻ nhớ đấy thôi, Con L55 này cài trực tiếp file APK được luôn mà, nghiên cứu mấy bũa nay rồi.

Thành Viên Mới Avatar của minhsky
    Chắc dùng chợ ứng dụng đen thôi :D, ai có không cho mình xin với

Nấm Android

Thành Viên Mới Avatar của connhangheo123
    Có ai biết cái này chưa???

B1: Khi đang xem video, các bạn có thể bấm phím lựa chọn âm thanh trên Remote (xem hình mình họa):

B2: Tiếp tục bấm phím chọn âm thanh cho đến khi bạn chọn được âm thanh mong muốn
    Lưu ý:
    Phím lựa chọn âm thanh chỉ có hiệu lực khi video bạn phát tích hợp nhiều ngôn ngữ âm thanh.

Đây là Clip mình họa tính năng lựa chọn ngôn ngữ âm thanh trên Toshiba Smart TV ( mình quay bằng máy ảnh cùi nên chất lượng hơi kém), trong clip các bạn có thể thấy mình chuyển đổi qua lại giữa âm thanh tiếng Anh và tiếng Việt của đoạn phim đang phát:
    <strong>

Trang 2/12 ĐầuĐầu 1234 ... CuốiCuối

Đánh dấu