Trang 1/7 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 62
Like Tree1Likes

Chủ đề: So sánh và khác biệt giữa androi tv và TV LCD thường thấy.

Thành Viên Mới Avatar của maxmad

So sánh và khác biệt giữa androi tv và TV LCD thường thấy.

Thấy thị trường mới ra đời loại android TV khác với loại smart tv thông thường a e nào có kinh nghiệm hay biết qua loại tv này thì chia sẻ ít bí kíp cho mọi người với,thấy sony cũng ra và toshiba cũng ra nên không biết tình hình sao ,giá cả thì thấy khác biệt rõ rệt và tính năng cũng thấy toshiba nhỉnh hơn, còn 1 loại TV LCD thông thường sử dụng box nữa, hiệu năng sử dụng giữa những loại này thì chưa đi sâu nên cũng chưa biết, nên mình nghĩ mọi người cùng chia sẻ hiểu biết của mình về từng loại này để a e sau này có mua cũng biết cách lựa chọn hợp lý cho mình.

Chủ đề tương tự:

Thành Viên Mới Avatar của duckhoin
    Vậy chọn L55 của Toshiba đi cái 40 inch có khoảng 11 chai ah, vừa check cấu hình khá ok, Chip thì thằng nào cũng giống thằng nào rồi, Ram 1gb, bộ nhớ 8gb, android Kitkat 4.4chơi được 3000 cái app android giải trí thì quá yêu rồi, mấy cái app mà ko có trên Ch Play để tải về thì có thể dùng APK của nó mà cài đặt thoải mái nhé, giao diện ngoài trang chủ có 5 trang tha hồ để icon mấy cái app mình hay xài ra để khi bật lên mình click phát vào xài luôn khỏi mò mẫm chi xa xôi. Xem thêm em nó ở đây nè: https://www.toshiba.com.vn/san-pham/...tre-l55-series

Thành Viên Mới Avatar của boob
    Ùm L55 này nó cho gắn chuột phím không dây dô trực tiếp xài mượt luôn, nhà mình cũng đang xài L54, giờ bán đổi 55 cho máu hehehe. Tạo 1 lúc 7 cái acocunt cho 7 người xài giao diện, app, bố cục, cách sắp xếp khác nhau cũng vui. Cùng là android thì kết nối được luôn đó, còn cách thì tui không biết.

Thành Viên Mới Avatar của KIDMAD
    tv thường nhà mình mua cũng 10tr, giờ nhìn lại mấy con này hiện đại hơn nhiều mà cũng có 10tr... đắng... à mà thôi

Thành Viên Mới Avatar của cú đêm
    Quote Nguyên văn bởi duckhoin Xem bài viết
    Vậy chọn L55 của Toshiba đi cái 40 inch có khoảng 11 chai ah, vừa check cấu hình khá ok, Chip thì thằng nào cũng giống thằng nào rồi, Ram 1gb, bộ nhớ 8gb, android Kitkat 4.4chơi được 3000 cái app android giải trí thì quá yêu rồi, mấy cái app mà ko có trên Ch Play để tải về thì có thể dùng APK của nó mà cài đặt thoải mái nhé, giao diện ngoài trang chủ có 5 trang tha hồ để icon mấy cái app mình hay xài ra để khi bật lên mình click phát vào xài luôn khỏi mò mẫm chi xa xôi. Xem thêm em nó ở đây nè: https://www.toshiba.com.vn/san-pham/...tre-l55-series
    APK là gì mà lợi hại thế bác? mà giờ app có là up lên thôi, chứ viết cho đã bỏ link cho anh em tải cũng có được lợi gì đâu, up lên kiếm cơm hết rồi

Quote Nguyên văn bởi cú đêm Xem bài viết
    APK là gì mà lợi hại thế bác? mà giờ app có là up lên thôi, chứ viết cho đã bỏ link cho anh em tải cũng có được lợi gì đâu, up lên kiếm cơm hết rồi
    nói bậy, rất nhiều app ko có trên CH Play, nhưng có link ở ngoài nhé, khổng lồ chứ ko ít... còn APK là gì search GG đi, nó là 1 cái app để xài trên phone android với tv android này rất tiện cho việc cài app hay

Thành Viên Mới Avatar của duckhoin
    Quote Nguyên văn bởi KIDMAD Xem bài viết
    nói bậy, rất nhiều app ko có trên CH Play, nhưng có link ở ngoài nhé, khổng lồ chứ ko ít... còn APK là gì search GG đi, nó là 1 cái app để xài trên phone android với tv android này rất tiện cho việc cài app hay
    chuẩn luôn, mà có cái vui nữa là kết nối màn hình đt với màn hình tivi chơi màn hình to vui lắm, không cần cắm dây nhợ gì hết

tối nay có đá banh không anh em?

Lần sửa cuối bởi KIDMAD; 21-07-15 lúc 11:28 AM

Thành Viên Mới Avatar của yamate
    mình cũng đang xài cái 32 của toshiba, khá bền. còn mấy con này xài hệ điệu hành thì không biết tốt không ta

Thành Viên Mới Avatar của kimochi
    ngon quá, mà giờ chưa có lúa để hốt

Trang 1/7 123 ... CuốiCuối

Đánh dấu