Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: Xin hướng dẫn tại ứng dụng cho android

Thành Viên Mới Avatar của andynguyen1981

Xin hướng dẫn tại ứng dụng cho android

Mình chưa trải nghiệm wa ứng dụng android bao giờ, hôm wa người thân cho cái tablet(hdh android Froyo 2.2), mình đăng nhập vào Google Play (bằng account GG và máy vi tinh CPU)thấy nhìu ứng dụng trong đó nhưng tải về máy thì nó cứ báo lỗi : "BẠN CHƯA TRUY CẬP ỨNG DỤNG CỬA HANG GG PLAY(BIỂU TƯỢNG ỨNG DỤNG TÚI MUA SẮM MÀU TRẮNG) TRÊN THIỆT BỊ CỦA BẠN BẰNG TK EMAIL NÀY". mình thật sự chẳng hỉu gì cả, giờ ngồi ôm cái máy muốn tìm tòi hay cài đặt mà hok biết thế nào nữa. Mình là con gà Android, rất mong các anh em gần xa hỗ trợ nhiệt tình!

Chủ đề tương tự:

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi andynguyen1981 Xem bài viết
    Mình chưa trải nghiệm wa ứng dụng android bao giờ, hôm wa người thân cho cái tablet(hdh android Froyo 2.2), mình đăng nhập vào Google Play (bằng account GG và máy vi tinh CPU)thấy nhìu ứng dụng trong đó nhưng tải về máy thì nó cứ báo lỗi : "BẠN CHƯA TRUY CẬP ỨNG DỤNG CỬA HANG GG PLAY(BIỂU TƯỢNG ỨNG DỤNG TÚI MUA SẮM MÀU TRẮNG) TRÊN THIỆT BỊ CỦA BẠN BẰNG TK EMAIL NÀY". mình thật sự chẳng hỉu gì cả, giờ ngồi ôm cái máy muốn tìm tòi hay cài đặt mà hok biết thế nào nữa. Mình là con gà Android, rất mong các anh em gần xa hỗ trợ nhiệt tình!
    Do máy bạn kg phải là thiết bị được Google chứng thực nên PlayStore không làm việc. Thiết bị của bạn phải có kho ứng dụng PlayStore chính thức thì mới có thể sử dụng.

Sent from my GT-I9300 using Forum Runner

Lần sửa cuối bởi sieuload; 21-04-13 lúc 02:47 PM
    Fans Kiếm Tiền trên Facebook: https://www.facebook.com/pages/Hội-L...75455539378281

Thành Viên Mới Avatar của andynguyen1981
    Quote Nguyên văn bởi sieuload Xem bài viết
    Do máy bạn kg phải là thiết bị được Google chứng thực nên PlayStore không làm việc. Thiết bị của bạn phải có kho ứng dụng PlayStore chính thức thì mới có thể sử dụng.

Sent from my GT-I9300 using Forum Runner
    bạn có nhầm ko sieuload, tui chưa có kết nói bất cứ thiết bị tablet nào của tui hay đang nhập vào GGplay hết, tui đang nói PC của tui mà, chính vì vậy tui mới hỏi và cần hướng dẫn, cảm on bạn nhiệt tình trả lời nhé

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi andynguyen1981 Xem bài viết
    bạn có nhầm ko sieuload, tui chưa có kết nói bất cứ thiết bị tablet nào của tui hay đang nhập vào GGplay hết, tui đang nói PC của tui mà, chính vì vậy tui mới hỏi và cần hướng dẫn, cảm on bạn nhiệt tình trả lời nhé
    Chào bạn, website Google PlayStore sẽ kết nối với tài khoản PlayStore active trên thiết bị. Bạn không thể tải file APK trên PC từ PlayStore nhé. Nói tóm lại là chiếc tablet của bạn không có PlayStore để sài.

Bạn chỉ có thể tìm hiểu thông tin về ứng dụng và trò chơi trên website trên PC, rồi sau đó tìm file APK cài đặt cho máy từ những website chia sẽ khác.

Lần sửa cuối bởi sieuload; 21-04-13 lúc 04:31 PM
    Fans Kiếm Tiền trên Facebook: https://www.facebook.com/pages/Hội-L...75455539378281

Đánh dấu