Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5
Like Tree1Likes
  • 1 Post By sieuload

Chủ đề: [XIN XỎ] Cho e xin rom gốc con CutePad F7002 và chỉ e cách up lại rom gốc

Thành Viên Mới Avatar của dinhtuanvupt

[XIN XỎ] Cho e xin rom gốc con CutePad F7002 và chỉ e cách up lại rom gốc

Tình hình là e root máy. Sau đó e cứ khởi động lại là máy lại bị format về trạng thái ban đầu. Dạng như kiểu reset máy ý, rồi sau đó e tìm đc ở trên mạng 1 bản rom dành cho máy kác ( nói chung là gần giống máy của e). Và thế là e đã tiến hành vọc vạch e nó (Lên hẳn android 4.1 Jely Bean nhé) Nhưng mà trời chẳng chiều lòng người máy đã bật lên được nhưng lại bị hỏng cảm ứng (nghĩa là không dùng đc cảm ứng nữa). Nghe nói khi quay lại rom cũ thì ngon lành nên bác nào có cao kiến gì thì chỉ e với. Thank các bác.

Chủ đề tương tự:

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi dinhtuanvupt Xem bài viết
    Tình hình là e root máy. Sau đó e cứ khởi động lại là máy lại bị format về trạng thái ban đầu. Dạng như kiểu reset máy ý, rồi sau đó e tìm đc ở trên mạng 1 bản rom dành cho máy kác ( nói chung là gần giống máy của e). Và thế là e đã tiến hành vọc vạch e nó (Lên hẳn android 4.1 Jely Bean nhé) Nhưng mà trời chẳng chiều lòng người máy đã bật lên được nhưng lại bị hỏng cảm ứng (nghĩa là không dùng đc cảm ứng nữa). Nghe nói khi quay lại rom cũ thì ngon lành nên bác nào có cao kiến gì thì chỉ e với. Thank các bác.
    Các máy rom TQ thì làm gì có rom gốc đâu bạn. Những máy này mua về rồi sử dụng thôi, tránh vọt để thành gạch thì mệt! Android máy nào thì rom đó, không có vụ lấy rom máy khác cài cho máy mình nhé vì sẽ sai driver hỏng tùm lum.

dinhtuanvupt likes this.

Thành Viên Mới Avatar của dinhtuanvupt
    tình hình e đã kiếm được rom gốc, nhưng chả biết cài thế nào. E dùng CWM để cài cái đó thì toàn bị báo lỗi.

Thành Viên Mới Avatar của huynhdokhoathi
    bạn có thể cho mình rom gốc f 7001 duoc không ? mình có 1 con đó mà chưa thử cách uprom . mình thử xong thì chỉ cho bạn

Thành Viên Mới Avatar của q_khanh
    Quote Nguyên văn bởi dinhtuanvupt Xem bài viết
    tình hình e đã kiếm được rom gốc, nhưng chả biết cài thế nào. E dùng CWM để cài cái đó thì toàn bị báo lỗi.
    Bạn có thêr cho mình xin rom con này đươcj không

Tags for this Thread

Đánh dấu