Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Chủ đề: cac pro vao day giup toi ti nhe

Thành Viên Mới Avatar của dauyeudave

cac pro vao day giup toi ti nhe

tinh hinh minh co con htc sénation xl ma ko hieu sao dao nay cu dang tu nhien no loan het ca nen vao wed hoac co the la dang tu du an goi hoac the nay the kia noi chung la loan ca phim nen ma ko biet ly do nua cac pro biet chi giup nhe

Chủ đề tương tự:

Thành Viên Chính Thức Avatar của futran
    Quote Nguyên văn bởi dauyeudave Xem bài viết
    tinh hinh minh co con htc sénation xl ma ko hieu sao dao nay cu dang tu nhien no loan het ca nen vao wed hoac co the la dang tu du an goi hoac the nay the kia noi chung la loan ca phim nen ma ko biet ly do nua cac pro biet chi giup nhe
    Đọc khó hiểu quá nên không biết lý do, yêu cầu bạn hiền gõ tiếng việt và cho thêm thông tin về máy, rom gì? số bản dựng? nhân? triệu chứng bệnh?

Super Moderator Avatar của sieuload
    Có thể phần mềm bị lỗi, thử cài lại rom gốc mới nhất nhé bạn.

vì ngại down nên viết ko dấu như này các pro máy em mua dc mấy tháng núc đầu ko vấn đề gì giờ thỉnh thoảng đang nghịch thì nó tự ấn loạn cả nên có lúc đang gọi điện xong tắt đi thì nó cũng vậy xong lài tự gọi đi ấn nút mở khóa để cho nó khóa màn hình lại xong bật nên lại bình thường vậy ai biêt chỉ giúp với nhé

Thành Viên Mới Avatar của vuangiang

Re: cac pro vao day giup toi ti nhe

vì ngại down nên viết ko dấu như này các pro máy em mua dc mấy tháng núc đầu ko vấn đề gì giờ thỉnh thoảng đang nghịch thì nó tự ấn loạn cả nên có lúc đang gọi điện xong tắt đi thì nó cũng vậy xong lài tự gọi đi ấn nút mở khóa để cho nó khóa màn hình lại xong bật nên lại bình thường vậy ai biêt chỉ giúp với nhé
    Máy bạn chắc ram yếu. Máy chạy quá nhiều ram còn quá ít.
    Gở bớt các phần mềm ko cần thiết đi cho nhẹ máy sẽ hết lỗi.

Gửi từ MB860 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2

Quote Nguyên văn bởi vuangiang Xem bài viết
    Máy bạn chắc ram yếu. Máy chạy quá nhiều ram còn quá ít.
    Gở bớt các phần mềm ko cần thiết đi cho nhẹ máy sẽ hết lỗi.

Gửi từ MB860 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
    cũng không phải yếu đâu cậu ah vì htc thường la 768mb ram ma tôi phục hồi lại cài đặt ban đầu vãn vậy máy tôi ko down nhiều ứng dụng ma

Thành Viên Chính Thức Avatar của futran
    Lưu ý miếng dán cảm ứng, tay có nhiều mồ hôi, hoặc tấm cảm ứng hỏng cũng có thể dẫn đến loạn cảm ứng, lỗi do rom là rất hiếm khi xảy ra.
    Để biết rõ vì sao Vào CH Play. play store tìm và cài ứng dựng multitouch test, thử quét hết tất cả các điểm trên màn hình xem có điểm chết hoặc điểm nào không cảm ứng. Khi máy bắt đầu bị loạn cảm ứng thì vào ứng dụng touch test xem vị trí bị loạn. Nếu không thấy chỗ loạn thì có thể kết luận là rom nha.

Lần sửa cuối bởi futran; 23-08-12 lúc 10:32 PM

Quote Nguyên văn bởi futran Xem bài viết
    Lưu ý miếng dám cảm ứng, tay có nhiều mồ hôi, hoặc tấm cảm ứng hỏng cũng có thể dẫn đến loạn cảm ứng, lỗi do rom là rất hiếm khi xảy ra.
    Để biết rõ vì sao Vào CH Play. play store tìm và cài ứng dựng multitouch test, thử quét hết tất cả các điểm trên màn hình xem có điểm chết hoặc chỗ nào không cảm ứng được không. Khi máy bắt đầu bị loạn cảm ứng thì vào ứng dụng touch test xem vị trí bị loạn
    de minh thu xem the nao du sao cung tk bac cai

Đánh dấu