Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Chủ đề: Ai giúp chuyển nhạc từ thẻ nhớ bộ nhớ điện thoại Sam sung M110S với!

Thành Viên Mới Avatar của gianghuubay

Icon9 Ai giúp chuyển nhạc từ thẻ nhớ bộ nhớ điện thoại Sam sung M110S với!

em mới đc chuyển nhượng từ bà chị cái Sam sung Anycall M110S , em copy từ PC vào thẻ nhớ nhưng em có cách nào chuyển đc từ thẻ sang bộ nhớ máy. Thẻ em có 2G mà bộ nhớ máy em vẫn còn 13G nữa, Pro nào giúp em với , tks trước ạ!

Chủ đề tương tự:

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi gianghuubay Xem bài viết
    em mới đc chuyển nhượng từ bà chị cái Sam sung Anycall M110S , em copy từ PC vào thẻ nhớ nhưng em có cách nào chuyển đc từ thẻ sang bộ nhớ máy. Thẻ em có 2G mà bộ nhớ máy em vẫn còn 13G nữa, Pro nào giúp em với , tks trước ạ!
    Dùng ứng dụng quản lý file trên máy để chuyển qua lại bạn à.

Fans Kiếm Tiền trên Facebook: https://www.facebook.com/pages/Hội-L...75455539378281

Quote Nguyên văn bởi sieuload Xem bài viết
    Dùng ứng dụng quản lý file trên máy để chuyển qua lại bạn à.
    Bạn cho mình biết tên ứng dụng đó đc không, mình vừa cài Astro cũng ko đc! thanks bạn nhiều

Super Moderator Avatar của sieuload
    Bạn cho mình biết tên ứng dụng đó đc không, mình vừa cài Astro cũng ko đc! thanks bạn nhiều
    Astro mặc định máy chuyển vào phần /sdcard thì bạn nhấn nút up để chuyển qua những phần khác. Theo như cấu hình mô tải thì máy bạn ROM 16GB chia ra 2GB cho hệ điều hành và 14GB cho người dùng sử dụng. Kiểm tra lại máy nhé.

Nếu được bạn nên lấy máy ảnh chụp hình lại giao diện Astro khi vào /sdcard và khi nhấn thêm nút Up nữa. Mình sẽ xem lại thử cho nhé.

Lần sửa cuối bởi sieuload; 10-07-12 lúc 12:18 PM
    Fans Kiếm Tiền trên Facebook: https://www.facebook.com/pages/Hội-L...75455539378281

Mình up hết cỡ vẫn trong phạm vi bộ nhớ máy thôi, không ra đc nữa không biết sao. Liệu có ứng dụng nào khác không nhỉ? chứ như thế này bất tiện quá vì mình toàn down nhạc vào thẻ rồi mới chuyển sang máy , mà thẻ có 2G . Còn nếu down bằng ĐT thì nhiêu $ cho đủ vì ko có wifi.

Moderator Avatar của androidviet
    Mình up hết cỡ vẫn trong phạm vi bộ nhớ máy thôi, không ra đc nữa không biết sao. Liệu có ứng dụng nào khác không nhỉ? chứ như thế này bất tiện quá vì mình toàn down nhạc vào thẻ rồi mới chuyển sang máy , mà thẻ có 2G . Còn nếu down bằng ĐT thì nhiêu $ cho đủ vì ko có wifi.
    Trên Astro nhấn nút Up phía trên giao diện sẽ ra phần chọn bộ nhớ trong hay thẻ nhớ. Thông thường máy Samsung quy định /sdcard là bộ nhớ trong và extSdCard là thẻ nhớ ngoài. Tuy nhiên, Galaxy S của bạn là máy bán ra lâu rồi nên không rỏ có quy định đúng nguyên tắc này hay không?

Ngoài ra, bạn cũng có thể root máy rồi dùng ứng dụng Root Explorer để chép cũng được. Máy bạn là máy xách tay nên không khuyến khích làm điều này vì rất dễ biến máy thành gạch./

Lần sửa cuối bởi androidviet; 10-07-12 lúc 03:20 PM

Quote Nguyên văn bởi androidviet Xem bài viết
    Trên Astro nhấn nút Up phía trên giao diện sẽ ra phần chọn bộ nhớ trong hay thẻ nhớ. Thông thường máy Samsung quy định /sdcard là bộ nhớ trong và extSdCard là thẻ nhớ ngoài. Tuy nhiên, Galaxy S của bạn là máy bán ra lâu rồi nên không rỏ có quy định đúng nguyên tắc này hay không?

Ngoài ra, bạn cũng có thể root máy rồi dùng ứng dụng Root Explorer để chép cũng được. Máy bạn là máy xách tay nên không khuyến khích làm điều này vì rất dễ biến máy thành gạch./
    Thanks các Pro nha đc rồi!

Thành Viên Mới Avatar của xuanthanhzw
    chuyễn trực tiếp từ PC vào bộ nhớ trong của ĐT được mà còn nếu không được thì chác do rom bạn lổi rồi . bạn nên up lại rom hoạc qua 213a đường 3/2 mình làm cho phone 0988333382

Đánh dấu