Trang 3/3 ĐầuĐầu 123
Hiện kết quả từ 21 tới 26 của 26
Like Tree1Likes

Chủ đề: lỗi android.process.media

Thành Viên Mới Avatar của mjssheopapy
    để em chụp cái hình rùi post lên cho anh

đây nè anh

eo sao không đăng dc ta
    anh vào link này hộ em Photo trên Zing Me

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi mjssheopapy Xem bài viết
    em nói là em đã đánh cái số SNID rùi nó ra máy của em là acer liquid
    nhưng lúc down cái OS về cái thì k đc ! hình như là không phù hợp ! cái bản đó nó ghi tên là GEN2 còn máy em là FIDO gì đó
    Vậy thì bạn hãy mang máy lên trung tâm bảo hành để nhân viên Acer kiểm tra xem máy bạn thuộc loại nào, rồi họ sẽ cài lại cho bạn. Do máy bạn bị mất chính sách bảo hành vì tự ý root máy nên phải chụi phí kiểm tra máy là 250K, phí cài lại hệ điều hành là $15USD.

Mình xem lại hình ảnh hình như máy bạn là hàng xách tay, loại máy khóa mạng? Nếu thật vậy thì chia buồn, mang lên trung tâm bảo hành là chắc 100% rồi. Loại máy này có khi lên trung tâm cũng không có rom gốc để cài luôn đó vì họ chỉ có bản rom phiên bản quốc tế. Mã PA-FIDO mã phiên bản bán ra tại Canada bởi nhà mạng FIDO.

Ngoài ra, bạn cũng có thể kiếm ai sử dụng máy Acer Liquid giống bạn xin lại các file ứng dụng Download Manager hay các ứng dùng mà bạn đã xóa bậy trước đó, rồi sau đó chép lại vào máy đúng vị trí. Khởi động lại sẽ ok.

Lần sửa cuối bởi sieuload; 14-05-12 lúc 06:15 PM
    Fans Kiếm Tiền trên Facebook: https://www.facebook.com/pages/Hội-L...75455539378281

oh z cứ acer liquid là xin được cái file đó à ! không quan trọng version android hay rom gì à

à mấy bữa trước em tìm đc 1 link download cái rom fido đó nhưng em lại không biết cài như thế nào ! hình như phải cho vào SDcard anh giúp em nha ! Step5

Trang 3/3 ĐầuĐầu 123

Đánh dấu