Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Chủ đề: remove cwm như thế nào

Thành Viên Mới Avatar của ledungbuild

remove cwm như thế nào

Tôi dùng con ss galaxy ace, rom stock 2.3.6, đã root máy, sau đó cài cwm 4.0.0.9, nhưng vào một số trang web không được ( như neobux.com) mặc dù trước đây vẫn vào được. Sau đó tôi cài thêm cái cwm 5.0.2.6 đè lên bản 4.0.0.9 kia nhưng cũng không vào được một vài trang web trên. Tôi mún xóa bỏ cái cwm đi thì làm thế nào? Hoặc để vào được mấy trang web kia. Xin nhờ các Anh em chỉ giúp. Thanks.

Chủ đề tương tự:

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi ledungbuild Xem bài viết
    Tôi dùng con ss galaxy ace, rom stock 2.3.6, đã root máy, sau đó cài cwm 4.0.0.9, nhưng vào một số trang web không được ( như neobux.com) mặc dù trước đây vẫn vào được. Sau đó tôi cài thêm cái cwm 5.0.2.6 đè lên bản 4.0.0.9 kia nhưng cũng không vào được một vài trang web trên. Tôi mún xóa bỏ cái cwm đi thì làm thế nào? Hoặc để vào được mấy trang web kia. Xin nhờ các Anh em chỉ giúp. Thanks.
    Không xóa được Recovery CWM bạn à nhưng bạn có thể dùng ODIN để đưa máy về rom gốc thì sẽ đổi lại phần Recovery gốc của máy. Ngoài ra cũng cần chú ý bạn là Recovery không ảnh hưởng gì đến việc lướt web của bạn mà do rom quyết định vấn đề này.

Tags for this Thread

Đánh dấu