Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: Xin Rom gốc cho Galaxy Mini Pop Plus S5570i

Thành Viên Mới Avatar của nguyenbao2008

Xin Rom gốc cho Galaxy Mini Pop Plus S5570i

Các bác ai có Rom gốc của máy này thì cho e xin với ạ. E vừa Root xong, nghịch linh tinh nên đã xoá mấy file gốc của e nó. Giờ nó đang bị lỗi mấy thứ. E vào cập nhật phần mềm mà vẫn chưa thấy có phiên bản mới. Các bác ai có thì cho e xin với nhé. Thank các bác ạ.

Chủ đề tương tự:

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi nguyenbao2008 Xem bài viết
    Các bác ai có Rom gốc của máy này thì cho e xin với ạ. E vừa Root xong, nghịch linh tinh nên đã xoá mấy file gốc của e nó. Giờ nó đang bị lỗi mấy thứ. E vào cập nhật phần mềm mà vẫn chưa thấy có phiên bản mới. Các bác ai có thì cho e xin với nhé. Thank các bác ạ.
    Rất tiếc, máy bạn không có rom gốc lộ diện nên chỉ có 1 cách là mang lên trung tâm bảo hành thôi.

Thành Viên Mới Avatar của nguyenbao2008
    Eo, nếu vậy thì chết e rồi. E lỡ tay xoá mấy app trong system. Giờ Wifi của e bị lỗi nên ko thể nào vào được Wifi nữa. Giờ e phải làm sao hả bác.

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi nguyenbao2008 Xem bài viết
    Eo, nếu vậy thì chết e rồi. E lỡ tay xoá mấy app trong system. Giờ Wifi của e bị lỗi nên ko thể nào vào được Wifi nữa. Giờ e phải làm sao hả bác.
    Trên trung tâm bảo hành của Samsung có bản rom gốc đó bạn. Trước khi xóa gì thì phải sao lưu dự phòng, bạn không sao lưu trước thì mệt rồi.

Đánh dấu