Trang 1/9 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 82
Like Tree19Likes

Chủ đề: Nhận đăng ký miễn phí tài khoản Amazon Appstore để tải ứng dụng tại Việt Nam

Super Moderator Avatar của sieuload

Nhận đăng ký miễn phí tài khoản Amazon Appstore để tải ứng dụng tại Việt Nam

Như các bạn cũng biết kho ứng dụng Android của Amazon mõi ngày điều miễn phí 1 ứng dụng paid cho cộng đồng Android nhưng tiếc là việc này chỉ áp dụng cho người dùng tại Mỹ. Nhưng nếu bạn OK có thể làm theo các hướng dẫn tải đây để tải ứng dụng tại Việt nam ok. Nhưng bạn nào làm không được do không quen cách đăng ký tài khoản theo địa chỉ tại Mỹ thì mình sẽ giúp đăng ký giúp. Các bạn chỉ việc để lại địa chỉ email bên dưới và trong vòng 24 tiếng mình sẽ giúp đăng ký tài khoản cho các bạn.

Quy tắc: theo thức tự trước ưu tiên trước và 1 bạn thì chỉ nhận đăng ký 1 acc Amazon AppStore.

Quy định mới từ ngày 29/6/2011: các bạn nhờ đăng ký tài khoản Amazon AppStore thì phải post bài trả lời bên dưới với thông tin email chính sẽ nhận tài khoản và đăng ký 1 tài khoản Yahoo mới rồi sau đó gửi tài khoản Yahoo đăng ký mới này + mật khẩu đến địa chỉ droidviet@gmail.com. Nhớ là đăng ký mới tài khoản tạm nhe, không chấp nhận những bảo không siêng lấy luôn tài khoản email của mình đưa! Tài khoản email tạm này sẽ dùng làm tài khoản đăng ký và đăng nhập vào Amazon Appstore. Bạn nào có email bên dưới mà không chuyển thông tin như yêu cầu cũng sẽ không được đáp ứng.

Tài khoản đăng ký chỉ được dùng login vào ứng dụng Amazon AppStore. Bạn nào đem đăng nhập vào website Amazon, thay đổi email hay mật khẩu sẽ dẫn đến tình trạng tài khoản bị khóa và vô tác dụng.

Tạm thời ngưng hỗ trợ đăng ký !

Chủ đề tương tự:

Lần sửa cuối bởi sieuload; 25-10-11 lúc 07:14 PM

Ben
    Ben đang ẩn
    Thành Viên Sao Cấp 1 Avatar của Ben
    Đăng ký dễ như ăn cơm theo hướng dẫn đây nè, chờ bạn siêuload 24 giờ hết giờ miễn phí trò chơi rồi. Cách sử dụng kho ứng dụng Amazon AppStore tại Việt Nam miễn phí

kubinbin likes this.

gaconchip
    Guest Avatar của gaconchip
    dc email minh la an_trom_ve_khuya@yahoo.com.vn .lam on help mih di nhe.thanks

Thành Viên Mới Avatar của dungkid
    Cho mình một cái với boghn.co@gmail.com
    Mình làm theo hướng dẫn hoài mà không được gì cả, cứ báo sai Expires.
    Mong đợi bạn. Cám ơn bạn nhiều.

cun likes this.

Moderator Avatar của androidviet
    Đã hoàn thành tài khoản cho bạn gaconchip và dungkid. Tài khoản đã chuyển đến email các bạn !

gaconchip
    Guest Avatar của gaconchip
    thanksssssssssss

nv_t_vn
    Guest Avatar của nv_t_vn
    Bạn sieuload với droidviet có biết nó bão lỗi "The Amazone Appstore for Android is not yet available in your region" khi mình tải trên amazon appstore là sao không? Mình đăng ký được rồi, đã bật ON 1-click setting rồi. Đã chuyển local and text sang US rồi. Thanks trước nhé.

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi nv_t_vn Xem bài viết
    Bạn sieuload với droidviet có biết nó bão lỗi "The Amazone Appstore for Android is not yet available in your region" khi mình tải trên amazon appstore là sao không? Mình đăng ký được rồi, đã bật ON 1-click setting rồi. Đã chuyển local and text sang US rồi. Thanks trước nhé.
    Điều đầu tiên khi đăng ký thì phải dùng địa chỉ US để đăng ký "ON 1-click setting", sau đó add card tính dụng ảo lấy từ trang web fake bên trên. Đăng ký xong thì login vào ứng dụng Amazon AppStore là OK.

Mình khuyên các bạn nên dùng UltraSurf để fake IP mỹ cho trình duyệt khi đăng ký. Tải miễn phí tại đây: Ultrasurf - Free Proxy-Based Internet Privacy and Security Tools

cuti72 likes this.

nv_t_vn
    Guest Avatar của nv_t_vn
    Đã làm được rồi đúng như bác sieuload nói. Đang tai Kona's Crate.

halo_2704
    Guest Avatar của halo_2704
    mail mình là phuoctri_cntt@yahoo.com. Nếu bạn có thời gian thì giúp mình tí nhé. Cảm ơn bạn nhiều nhiều!!!

cun likes this.

Trang 1/9 123 ... CuốiCuối

Đánh dấu