Trang 2/9 ĐầuĐầu 1234 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 82
Like Tree19Likes

Chủ đề: Nhận đăng ký miễn phí tài khoản Amazon Appstore để tải ứng dụng tại Việt Nam

Thành Viên Sao Cấp 1 Avatar của vietdroid
    Quote Nguyên văn bởi halo_2704 Xem bài viết
    mail mình là phuoctri_cntt@yahoo.com. Nếu bạn có thời gian thì giúp mình tí nhé. Cảm ơn bạn nhiều nhiều!!!
    Đã xong và chuyển thông tin đến email của bạn !

cuti72 and halo_2704 like this.

halo_2704
    Guest Avatar của halo_2704
    Quote Nguyên văn bởi vietdroid Xem bài viết
    Đã xong và chuyển thông tin đến email của bạn !
    Thật lòng cảm ơn bạn rất nhiều, Mình tin chắc với sự nhiệt tình này. Droidviet của chúng ta sẽ ngày càng phát triển lớn mạnh!!!

winkyone
    Guest Avatar của winkyone
    bạn làm giúp mình với, thank bạn nhá, email mình t.thienthantrongtoi90gmail.com .thank

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi winkyone Xem bài viết
    bạn làm giúp mình với, thank bạn nhá, email mình t.thienthantrongtoi90gmail.com .thank
    Đã xong và chuyển info đến email của bạn ! Địa chỉ email của bạn sai nên mình send đến t.thienthantrongtoi90@gmail.com

Lần sửa cuối bởi sieuload; 26-06-11 lúc 11:50 AM

winkyone
    Quote Nguyên văn bởi sieuload Xem bài viết
    Đã xong và chuyển info đến email của bạn ! Địa chỉ email của bạn sai nên mình send đến t.thienthantrongtoi90@gmail.com
    hi,thank bạn nhìu lắm, mình thiếu chwux @ à

winkyone
    ban ơi, cái tài khoản bạn gửi cho mình, khi mình đăng nhập thì nó báo there was a temporary error signing you in. please try again in a few moments

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi winkyone Xem bài viết
    ban ơi, cái tài khoản bạn gửi cho mình, khi mình đăng nhập thì nó báo there was a temporary error signing you in. please try again in a few moments
    Bạn vui lòng tắt mạng đi và đăng nhập lại. Lỗi trên là lỗi không đăng nhập được và yêu cầu bạn hãy đăng nhập lại sau 1 vài phút. Lỗi này có thể phát sinh khi điện thoại không kết nối mạng được !

Mình sẵn tiện kiểm tra login tài khoản của bạn và tải luôn ứng dụng Câu Cá 3D đang free hôm nay (bạn chỉ cần login vào và tải game xuống mà chơi thôi). Mọi chuyện ổn cả vì vậy hãy kiểm tra lại nhé.

cuti72 likes this.

winkyone
    Quote Nguyên văn bởi sieuload Xem bài viết
    Bạn vui lòng tắt mạng đi và đăng nhập lại. Lỗi trên là lỗi không đăng nhập được và yêu cầu bạn hãy đăng nhập lại sau 1 vài phút. Lỗi này có thể phát sinh khi điện thoại không kết nối mạng được !

Mình sẵn tiện kiểm tra login tài khoản của bạn và tải luôn ứng dụng Câu Cá 3D đang free hôm nay (bạn chỉ cần login vào và tải game xuống mà chơi thôi). Mọi chuyện ổn cả vì vậy hãy kiểm tra lại nhé.
    Mình làm được rồi à,hihi.thank bạn nhá

duongtr
    Guest Avatar của duongtr
    Bạn làm giúp mình với , email mình là duongtr9gcat@gmail.com, thank bạn thật nhiều nhá !!

Administrator Avatar của admin
    Quote Nguyên văn bởi duongtr Xem bài viết
    Bạn làm giúp mình với , email mình là duongtr9gcat@gmail.com, thank bạn thật nhiều nhá !!
    Đã xong và chuyển đến email của bạn !

duongtr likes this.
    Chào mừng bạn đến với thế giới Android

Trang 2/9 ĐầuĐầu 1234 ... CuốiCuối

Đánh dấu