Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề: App Xem phim đỉnh cao cho thiết bị Android TV Box và Smart TV

Thành Viên Mới Avatar của phongbaqn2051

App Xem phim đỉnh cao cho thiết bị Android TV Box và Smart TV

Bạn đang sở hữu một thiết bị Android Tv Box hay Smart TV chạy hệ điều hành Android thì mình xin được giới thiệu đến các bạn một phần mềm xem phim hd online dành cho thiết bị Android khá tuyệt vời. Đó chính là phần mềm Boba TV

Những tính năng mới của ứng dụng xem phim cho Android TV Box Boba TV:
    • Xem phim chuẩn HD
    • Kho Phim Khổng Lồ
    • Update phim liên tục
    • Đồng bộ Smart TV với chiếc điện thoại Android của bạn
    • Đặc biệt, Xem Phim định dạng Bluray Âm thanh chuẩn DTS.

Với phần mềm Boba TV, bạn có thể theo dõi những thước phim Bluray âm thanh DTS siêu mượt và có những phút giây thỏa mãn đam mê điện ảnh của mình.

Để tải ứng dụng các bạn vào Google Play và tìm kiếm với từ khóa "Boba TV" - biểu tượng tròn màu xanh lá.
    Hoặc các bạn có thể vào link sau: ứng dụng xem phim Boba TV

Các bạn cũng có thể ghé thăm Fanpage Bocủa ứng dụng Boba TV để được biết thêm nhiều thông tin cũng như cách sử dụng ứng dụng này!

Chủ đề tương tự:

Bạn đã sở hữu một thiết bị Android Tv Box hay Smart TV chạy hệ điều hành Android thì mình xin được giới thiệu đến các bạn một phần mềm xem phim trực tuyến dành cho thiết bị Android khá tuyệt vời. Đó chính là ứng dụng Boba TV

Những ưu điểm của ứng dụng xem phim cho Android TV Box Boba TV:
    • Xem phim chuẩn HD
    • Kho Phim Khổng Lồ
    • Cập nhật phim liên tục
    • Đồng bộ thiết bị với chiếc điện thoại Android của bạn
    • Đặc biệt, Xem Phim định dạng Bluray Âm thanh chuẩn DTS.

Với phần mềm Boba TV, bạn có thể thưởng thức những thước phim Bluray âm thanh DTS siêu mượt và có những phút giây thỏa mãn đam mê điện ảnh của mình.

Để tải ứng dụng các bạn vào Google Play và tìm kiếm với từ khóa "Boba TV" - biểu tượng tròn màu xanh lá.
    Hoặc các bạn có thể vào link sau: ung dung xem phim tren android tv box Boba TV

Các bạn cũng có thể ghé thăm Fanpage Bocủa ứng dụng Boba TV để được biết thêm nhiều thông tin cũng như cách sử dụng ứng dụng này!

Để theo dõi những bom tấn điện ảnh thoải mái nhất thì chiếc điện thoại của bạn không thể thiếu những phần mềm hỗ trợ xem phim. Một trong những ứng dụng xem phim hd online trên điện thoại tốt nhất mình sẽ giới thiệu với các bạn dưới đây sẽ chắc chắc đáp ứng được những đam mê của bạn.

Ứng dụng phim hay Boba Phone sẽ giúp bạn thỏa mãn niềm đam mê đấy một cách chuyên nghiệp hơn. Với chiếc điện thoại bạn đã có thể thỏa mái trải nghiệm , xem những bộ phim mình ưa thích với định dạng HD, Bluray, 3D.

Những Ưu điểm mà ứng dụng xem phim Boba Phone mang đến:

• Xem phim HD, 3D.
    • Kho phim khổng lồ hơn 8,000 phim
      • Update liên tục những phim mới nhất, hot nhất.

Cài đặt app bằng cách vào Google Play tìm kiếm với tên "Boba Phone" và "Boba Tv"(cho thiết bị Android Tv Box).
      Xem thêm những thông tin của: ung dung xem phim online android

Thành Viên Mới Avatar của mongkol45
    phần mềm mới lạ đây, có lẽ nên thử ))

Thành Viên Mới Avatar của altham123
    đây có phải ứng dung boba tv không thế nhỉ

Đánh dấu