Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Chủ đề: Tổng hợp app kiếm tiền cho smartphone android

Thành Viên Mới Avatar của hoangton

Tổng hợp app kiếm tiền cho smartphone android

Đầu tiên là :

1, Cashpirate
    Đầu tiên các bạn lên chplay tải Cashpirate về hoặc truy cập link sau: https://play.google.com/store/apps/d...yet.cashpirate
    Rồi tiến hành cài đặt như bình thường,khi đăng kí xong,bạn nhập code " XOGQRI " ( ủng hộ mình và đc hỗ trợ nhiệt tình) để nhận 500 coins bonus và khi cài app thì bạn được cộng 50% giá trị của app đó
    Mỗi ngày có rất nhiều app để cài đặt,khoảng vài ngày là có thể rút,nếu có nhiều ref thì sẽ rút nhanh hơn.Mình thích nhất cái instant pay chỉ cần yêu cầu là nhận đc tiền
    Có gì cần hỏi cứ pm mình
    P/s:khi cài đặt xong nhớ chạy app 30s mới đc cộng coins nhé,không nên fake ip,dùng Vpn,hàng ngày số lượng app để cài đặt cũng không tệ
    2500 point là rút đc,và tương đương 2,5 $

2, Uento
    B1: các bạn lên chplay tải Uento hoặc link đây: https://play.google.com/store/apps/d...=com.uento.app ( trc đây nó là waypedia )
    B2: đăng kí nick .phần tên Các bạn viết tên không dấu và phải cách chữ riêng biệt
    vd: Trần Huy Hùng thì viết " tran huy hung "
    - phần code giới giới thiệu các bạn nhập code " BoNjw " của mình thì các bạn sẽ được cộng luôn 50 point, không nhập cũng ko sao nhưng ko đc 50 point thì thiệt thòi ^^ ( 2 bên đều có lợi mình được uento trả 10 % hoa hồng chứ các bạn thì không mất gì cả , và sau này các bạn cũng có thể làm như vậy với những người khác )
    B3: Đăng ký xong rồi thì các bạn bắt đầu kiếm point bằng cách kéo bên trái vào màn hình chọn mục earn points. Tải app màu xanh 3 points thì đc cộng luôn 3points, tải app màu xanh 5point thì mở ra khoảng 10s là đc cộng 5points, app màu tím thì đc cộng 8 points nhưng phải để 3 ngày (1 ngày tạo 1 thư mục bỏ vào cho tiện
    B4: khi đủ 250 points là đc rút 2,5$ về tài khoản paypal ( ai chưa có pp thì lên google tìm cách đăng kí lấy 1 cái )
    Chúc mọi người kiếm đc nhiều tiền nha ^^
    Dưới đây là số $ của mình đã kiếm đc

Sent from my C6902 using Tapatalk