Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: Sao mình lập topic game là bị del bài vậy???

Thành Viên Mới Avatar của mozart_nht

Sao mình lập topic game là bị del bài vậy???

hôm nay mình có lập topic về 1 game Androi tại box này SHARE - GAME nhưng bị del, mình đã đọc nội quy rất rõ, game đó có bản tải cho Android (mà mình cũng chơi trên con HTC DHD), không hề vi phạm nội quy, vậy tại sao lại del bài của mình, trong khi còn rất nhiều topic khác không làm sao? mong BQT cho mình câu trả lời? hay là muốn lập topic "phải mất phí" ???

topic lập ra bị del luôn, chắc các mod rất tận tụy với diễn đàn, nên mong không phải để mình phải chờ câu trả lời lâu

Chủ đề tương tự:

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi mozart_nht Xem bài viết
    hôm nay mình có lập topic về 1 game Androi tại box này SHARE - GAME nhưng bị del, mình đã đọc nội quy rất rõ, game đó có bản tải cho Android (mà mình cũng chơi trên con HTC DHD), không hề vi phạm nội quy, vậy tại sao lại del bài của mình, trong khi còn rất nhiều topic khác không làm sao? mong BQT cho mình câu trả lời? hay là muốn lập topic "phải mất phí" ???

topic lập ra bị del luôn, chắc các mod rất tận tụy với diễn đàn, nên mong không phải để mình phải chờ câu trả lời lâu
    Chào bạn, diễn đàn chúng ta không phải là nơi chỉ cách chơi game và hỏi cách chơi game. Chúng ta chỉ giới thiệu.

Thành Viên Mới Avatar của mozart_nht
    Cảm ơn bác đã trả lời. Mình lập topic theo kiểu giới thiệu đó chứ ạ
    Để mai mình làm lại. Thank bác!!

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi mozart_nht Xem bài viết
    Cảm ơn bác đã trả lời. Mình lập topic theo kiểu giới thiệu đó chứ ạ
    Để mai mình làm lại. Thank bác!!
    Mình không nghĩ vậy!

Đánh dấu