Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8
Like Tree1Likes
  • 1 Post By sieuload

Chủ đề: Góp ý về việc tự động gửi email mỗi khi có trả lời mới

Thành Viên Chính Thức Avatar của taoxanh1509

Góp ý về việc tự động gửi email mỗi khi có trả lời mới

Mình xin lỗi vì post nhầm box, nhưng thực sự mình tìm mãi trong forum k có box Góp ý, mình nghĩ nên có box này thì hay hơn rất nhiều để các thành viên có thể góp ý cho forum. Mình lập topic này để mong các admin xem xét lại việc tự động gửi Email khi có trả lời mới cho các thành viên. Mình nghĩ cái này rất hay để mọi người có thể cập nhật được sớm nhất các trả lời mà topic mình tham ra nhưng mình thiết nghĩ nên có chức năng huỷ nhận email này thì hay hơn bởi đôi lúc nó k cần thiết với người dùng và có khi lại làm fiền người dùng rất nhiều. Đây là góp ý của mình, mong mọi người đừng ném đá và mod đừng xoá, mình k có ý fá fách j hết đâu, chỉ muốn forum hoàn thiện và thân thiện với mọi người hơn thôi. Mong mọi người cho ý kiến. Mình xin cảm ơn mọi người.

Chủ đề tương tự:

Thành Viên Sao Cấp 1 Avatar của vietdroid
    Quote Nguyên văn bởi taoxanh1509 Xem bài viết
    Mình xin lỗi vì post nhầm box, nhưng thực sự mình tìm mãi trong forum k có box Góp ý, mình nghĩ nên có box này thì hay hơn rất nhiều để các thành viên có thể góp ý cho forum. Mình lập topic này để mong các admin xem xét lại việc tự động gửi Email khi có trả lời mới cho các thành viên. Mình nghĩ cái này rất hay để mọi người có thể cập nhật được sớm nhất các trả lời mà topic mình tham ra nhưng mình thiết nghĩ nên có chức năng huỷ nhận email này thì hay hơn bởi đôi lúc nó k cần thiết với người dùng và có khi lại làm fiền người dùng rất nhiều. Đây là góp ý của mình, mong mọi người đừng ném đá và mod đừng xoá, mình k có ý fá fách j hết đâu, chỉ muốn forum hoàn thiện và thân thiện với mọi người hơn thôi. Mong mọi người cho ý kiến. Mình xin cảm ơn mọi người.
    Chào bạn, cám ơn bạn đã góp ý. Mình sẽ nói lại với admin xem xét lại để xem có cách nào tích hợp thêm tính năng cho phép người dùng từ chối nhận email thông tin trả lời bài viết.

Hiện tại thì tính năng chuyển email thông báo có bài viết trên droidviet chỉ gửi email 1 lần duy nhất cho đến khi người dùng truy cập lại forum nên nhìn chung cũng không chuyển nhiều email đến với người dùng.

mình nhận được rất nhiều mail bạn ạ, nhất là ở các topic hot như cài flash cho rom gốc của máy GIO hay máy ACE thì luôn được nhiều bạn tham gia trao đổi nên mình nhận được liên tục mỗi khi có bài trả lời mới. Mình thấy fiền nhất là ở chỗ đó.

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi taoxanh1509 Xem bài viết
    mình nhận được rất nhiều mail bạn ạ, nhất là ở các topic hot như cài flash cho rom gốc của máy GIO hay máy ACE thì luôn được nhiều bạn tham gia trao đổi nên mình nhận được liên tục mỗi khi có bài trả lời mới. Mình thấy fiền nhất là ở chỗ đó.
    Chào bạn, dưới mõi email chúng tôi gửi cho thành viên. Bạn kéo xuống phía dưới sẽ thấy dòng "Unsubscription information:". Bạn thấy có 2 link, link đầu tiên là không nhận email thông báo cho chỉ riêng topic đó và link thứ 2 là từ chối toàn bộ email.

taoxanh1509 likes this.

Ok...mình cảm ơn bạn. Xin lỗi mọi người vì mình không để ý dưới mail. Nhân đây mình nghĩ nên có box Góp ý & thắc mắc về các vấn đề của forum thì sẽ hay hơn để có thể tiện quản lý và theo dõi hơn.

Thành Viên Mới Avatar của infuse
    uhm. mình thấy như vậy cũng hay. tiện cho các bạn góp ý để hoàn thiện hơn

Administrator Avatar của admin
    Thể theo yêu cầu của các bạn, mình đã tạo thêm topic này.

Chào mừng bạn đến với thế giới Android

Thành Viên Mới Avatar của xuanngo
    Hướng dẫn mình cách cập nhật mình mềm cho con galaxy A7 đi....tks

Đánh dấu