Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Chủ đề: Adobe không quên nhắc người dùng Flash 10.1 được cài trên Droid 2

Administrator Avatar của admin

Adobe không quên nhắc người dùng Flash 10.1 được cài trên Droid 2

Hãng Adobe cũng không quên nhắc người dùng rằng phần mềm Flash 10.1 của họ được cài sẵn trên chiếc điện thoại Motorola Droid 2 mà người dùng có thể đặt mua từ ngày mai 11/8/2010.

Trong đoạn video được phát trên website của Adobe, Diana Helander (giám đốc bộ phận quảng bá sản phẩm của Adobe) đã trình diễn các tính năng mà Flash có thể mang lại cho người dùng khi mua chiếc điện thoại này như khả năng xem video flash code H.264, lướt web với các trang web flash, chơi các game flash trên mạng ...

Nguồn : Adobe

Chủ đề tương tự:

Thành Viên Chính Thức Avatar của haivisalac
    Tôi có mua 1 galaxy mini s5570i rom cũa nó là 2.3.6 tiếng việt.đã root thành công mà ko bao giờ có ứng dụng flash nào tương thích cả,mong a e nào biết giúp đở thanks!

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi haivisalac Xem bài viết
    Tôi có mua 1 galaxy mini s5570i rom cũa nó là 2.3.6 tiếng việt.đã root thành công mà ko bao giờ có ứng dụng flash nào tương thích cả,mong a e nào biết giúp đở thanks!
    Đúng hơn là máy bạn không đủ cấu hình chạy Adobe Flash Player nhé. Bạn tham khảo thử các topic mod flash cho Galaxy Mini, nếu không được thì đầy bó tay thôi chớ chả làm gì hơn: http://www.droidviet.com/forum/nang-cap-firmware-moi/

Đánh dấu