Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: Lộ bản system dump, hình nền, nhạc chuông chiếc điện thoại T-Mobile Sidekick 4G

Super Moderator Avatar của sieuload

Lộ bản system dump, hình nền, nhạc chuông chiếc điện thoại T-Mobile Sidekick 4G

Sau khi được bán ra chính thức vào ngày 20/3, chiếc điện thoại T-Mobile Sidekick 4G đã bị lộ bản system dump, hình nền, nhạc chuông vào ngày hôm nay. Hãy thay đổi 1 chút chiếc điện Android của bạn với bộ hình nền và nhạc chuông mới này nhé. Rất phù hợp với những bạn trẻ.

Download: system dump - wallpapers - ringtones

Chủ đề tương tự:

tuan2212
    Guest Avatar của tuan2212
    có thể hướng dẫn sơ cho em cách xài system dump ko? Cái này tương thích với loại máy nào vậy anh sieuload? Em đang xài Droid 2 global, không biết thử được ko?

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi tuan2212 Xem bài viết
    có thể hướng dẫn sơ cho em cách xài system dump ko? Cái này tương thích với loại máy nào vậy anh sieuload? Em đang xài Droid 2 global, không biết thử được ko?
    System dump nào chỉ dùng cho máy đó thôi. Cái này dùng để phát triển rom mới chớ không phải đề cài !

tuan2212
    ra là vậy, tai em thấy câu này dễ gây hiểu lầm "Hãy thay đổi 1 chút chiếc điện Android của bạn với bộ hình nền và nhạc chuông mới này nhé."
    Mà em không hiểu cho lắm, nếu đã "system dump của máy nào thì xài cho máy đó" vậy thì trên máy đó đã có sẵn rồi, stock rồi, vậy sao lại dơn về sử dụng chi nữa vậy anh sieuload? Em ko hiểu cho lắm nên hơi thắc mắc tí :D

Moderator Avatar của androidviet
    Quote Nguyên văn bởi tuan2212 Xem bài viết
    ra là vậy, tai em thấy câu này dễ gây hiểu lầm "Hãy thay đổi 1 chút chiếc điện Android của bạn với bộ hình nền và nhạc chuông mới này nhé."
    Mà em không hiểu cho lắm, nếu đã "system dump của máy nào thì xài cho máy đó" vậy thì trên máy đó đã có sẵn rồi, stock rồi, vậy sao lại dơn về sử dụng chi nữa vậy anh sieuload? Em ko hiểu cho lắm nên hơi thắc mắc tí :D
    Câu nói hãy thay đổi tức là trong 3 link trên có link hình nền và nhạc chuôi riêng mà bạn. Còn bản system dump chỉ chứa các file hệ thống hỗ trợ tạo bản rom mới thôi chớ không phải là bản rom gốc !

tuan2212
    hiểu rồi, thanks 2 bạn :D

Đánh dấu