Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề: Nhà mạng AT&T độc quyền phân phối chiếc Samsung Galaxy S5 Active tại Mỹ

Super Moderator Avatar của sieuload

Nhà mạng AT&T độc quyền phân phối chiếc Samsung Galaxy S5 Active tại Mỹ

Nhà mạng AT&T tại Mỹ mới đây đã chính thức công bố việc độc quyền phân phối chiếc điện thoại nồi đồng giáp sắt Samsung Galaxy S5 Active. Chiếc smartphone này đã bắt đầu bán ra tại website và những cửa hàng của AT&T với giá $199 USD kèm theo hợp đồng sử dụng 2 năm dịch vụ. So với phiên bản Galaxy S5 chuẩn thì phiên bản Active này ngoài khả năng chống bụi, nước theo tiêu chuẩn IP67 và quản lý sức khỏe với cảm biến đo nhịp tim thì máy còn có khả năng chống sốc theo tiêu chuẩn Mil-STD 810G để làm việc trong môi trường khắc nghiệt và sử dụng nút cạnh bên để mở các ứng dụng hoạt động ngoài trời.

Samsung Galaxy S5 Active cũng được trang bị bộ xử lý 4 nhân Snapdragon 801 xung nhịp 2.5GHz, chạy hệ điều hành Android 4.4 KitKat, hỗ trợ tính năng Ultra Power Saving Mode, màn hình 5.1 inch Super AMOLED Full HD 1080p, 2GB RAM, 16G ROM, 16 megapixel camera chính, kết nối mạng 4G LTE, Wifi a/b/g/n/ac 2x2 MIMO, Bluetooth 4.0... Tuy nhiên, một tính năng quan trọng của Galaxy S5 là cảm biến vân tay lại không được trang bị. Người dùng có thể tùy chọn 1 trong 3 màu sắc sau khi mua máy gồm màu ngọc đỏ, xám titan hay xanh lá cây.

Tham khảo: AT&T

Chủ đề tương tự:

Lần sửa cuối bởi sieuload; 31-05-14 lúc 12:49 PM

Thành Viên Mới Avatar của myandroid
    1 tin mà 2 người cùng viết. Chưa thấy 4rm nào như 4rum này
    Mih thấy nhiều bài chứ ko riêng j bài này

Quote Nguyên văn bởi myandroid Xem bài viết
    1 tin mà 2 người cùng viết. Chưa thấy 4rm nào như 4rum này
    Mih thấy nhiều bài chứ ko riêng j bài này
    Chào bạn, chúng ta là một diễn đàn nên tất cả thành viên điều có quyền viết bài trên forum. Không chỉ có cái Mod mà ngay cả bạn cũng có quyền post bài. Cho dù trùng với bài viết đang có cũng không sao, miễn sao là bài viết có nội dung chính xác, phản ánh đúng suy nghĩ của bạn. Mõi bài viết điều là do công sức của bạn viết bài bỏ ra nên cho dù là chưa tốt thì bên mình cũng để đó, chớ không xóa công sức của người ta đi. Cái này mình đã trả lời cho bạn 1 lần rồi nên lần sao xin đừng hỏi lại nữa nhé!

Tuy nhiên, Ban biên tập (BBT) chỉ chọn những bài viết có nội dung tốt nhất đăng tải trên trang chủ. Các bài viết được đăng trên trang chủ mới đại diện cho tiếng nói của BBT.

Lần sửa cuối bởi sieuload; 31-05-14 lúc 01:52 PM

Thành Viên Mới Avatar của myandroid
    Thông thường trong 1 4rum, 1 chuyên mục rất ít trùng bài nhau nhé bạn. Mình thấy lạ vì nhiều bài như thế, chứ ko phải riêngbài này. Có thể chính sách mỗi 4rum 1 khác, nhưng nếu đã có 1 bài thì tại sao vs vai trò smod bạn ko sửa bài của mem hay của bbt khác rồi đưa lên.
    Thân!
    Quote Nguyên văn bởi sieuload Xem bài viết
    Chào bạn, chúng ta là một diễn đàn nên tất cả thành viên điều có quyền viết bài trên forum. Không chỉ có cái Mod mà ngay cả bạn cũng có quyền post bài. Cho dù trùng với bài viết đang có cũng không sao, miễn sao là bài viết có nội dung chính xác, phản ánh đúng suy nghĩ của bạn. Mõi bài viết điều là do công sức của bạn viết bài bỏ ra nên cho dù là chưa tốt thì bên mình cũng để đó, chớ không xóa công sức của người ta đi. Cái này mình đã trả lời cho bạn 1 lần rồi nên lần sao xin đừng hỏi lại nữa nhé!

Tuy nhiên, Ban biên tập (BBT) chỉ chọn những bài viết có nội dung tốt nhất đăng tải trên trang chủ. Các bài viết được đăng trên trang chủ mới đại diện cho tiếng nói của BBT.

Quote Nguyên văn bởi myandroid Xem bài viết
    Thông thường trong 1 4rum, 1 chuyên mục rất ít trùng bài nhau nhé bạn. Mình thấy lạ vì nhiều bài như thế, chứ ko phải riêngbài này. Có thể chính sách mỗi 4rum 1 khác, nhưng nếu đã có 1 bài thì tại sao vs vai trò smod bạn ko sửa bài của mem hay của bbt khác rồi đưa lên.
    Thân!
    Chào bạn, mõi bạn viết mõi ý khác nhau chớ không phải giống nhau. Những lỗi chính tả thì sửa được chớ thiếu thông tin, hay viết chưa hay, chưa đúng thì sao sửa. Không lẽ xóa hết bài của người ta, rồi tự viết bài của mình vào đó. Làm như vậy là không được rồi!

Nguyên tắc forum chúng ta là tôn trọng tính cá nhân. Không đụng chạm vào nội dung post của member (trừ những trường hợp vi phạm). Ví dụ, bạn viết cho đã rồi người khắc vào sửa tè le hết. Bạn có vui không?

Lần sửa cuối bởi sieuload; 31-05-14 lúc 02:40 PM

Đánh dấu