Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5
Like Tree2Likes
  • 1 Post By superkidbt
  • 1 Post By Ben

Chủ đề: Sony Xperia Tipo Dual SIM chính thức được bán ra với giá $148

Thành Viên Trụ Cột Avatar của superkidbt

Sony Xperia Tipo Dual SIM chính thức được bán ra với giá $148

Hôm nay, trang bán hàng Dick Smith vừa chính thức cho lên kệ chiếc điện thoại Sony Xperia Tipo Dual SIM với giá $148. Chiếc điện thoại của Sony được trang bị cấu hình cơ bản như sau:

Android 4.0 Ice Cream Sandwich
    camera 3.2MP
    Tương thích với 3G 850/1900
    800MHz CPU và bộ nhớ 4GB
    màn hình 3,2 "
    pin 1500 mAh

Chiếc điện thoại tuy không có dung lượng lưu trữ lớn (tuy nhiên bạn có thể mở rộng với thẻ Micro SD) nhưng ngược lại nó lại mang đến sự tiện lợi và tiết kiệm cho người dùng, ví dụ bạn có thể xài một sim cho công việc và một sim cá nhân (hoặc nếu ở Việt Nam bạn có thể lựa chọn Sony Xperia Tipo Dual SIM để vừa xài sim chính vừa xài xim khuyến mãi để tiết kiệm chi phí).Với mức giá nêu trên thì Sony Xperia Tipo Dual SIM là một lựa chọn tốt vì chiếc điện thoại được trang bị blutooth và wifi giúp bạn dễ dàng chia sẻnội dung và truy cập internet, màn hình cảm ứng cũng khá mượt mà sẽ cho bạn một trãi nghiệm tốt cho công việc và giải trí. Sản phẩm còn được cài đặt sẵn ứng dụng âm nhạc không giới hạn từ Sony Entertainment Network cung cấp hàng triệu bài hát miễn phí.

tham khảo dicksmith.com.au

Chủ đề tương tự:

nguyennamha likes this.

Ben
    Ben đang ẩn
    Thành Viên Sao Cấp 1 Avatar của Ben
    Đã giới thiệu chính thức từ giữa tháng 6 vừa rồi rồi bạn à, em này đạ cũ rồi. Sony Mobile giới thiệu thêm 2 điện thoại mới thuộc dòng Xperia

nguyennamha likes this.

Quote Nguyên văn bởi Ben Xem bài viết
    Đã giới thiệu chính thức từ giữa tháng 6 vừa rồi rồi bạn à, em này đạ cũ rồi. Sony Mobile giới thiệu thêm 2 điện thoại mới thuộc dòng Xperia
    uhm mình có đọc bài viết của Tongkien trước khi post bài rùi, nhưng thời điểm đó chưa có giá bán chính thức, hôm nay tình cờ thấy có giá bán nên post lên để mọi người tham khảo thêm ấy mà, hihi.

Ben
    Ben đang ẩn
    Thành Viên Sao Cấp 1 Avatar của Ben
    Quote Nguyên văn bởi superkidbt Xem bài viết
    uhm mình có đọc bài viết của Tongkien trước khi post bài rùi, nhưng thời điểm đó chưa có giá bán chính thức, hôm nay tình cờ thấy có giá bán nên post lên để mọi người tham khảo thêm ấy mà, hihi.
    Đây chỉ là giá bán tại Úc thôi nhé bạn. Chớ giá bán thì cũng đã có từ lâu rồi: Sony Xperia Tipo bắt đầu cho phép đặt hàng tại Anh, giao hàng từ ngày 20 tháng 8

Quote Nguyên văn bởi Ben Xem bài viết
    Đây chỉ là giá bán tại Úc thôi nhé bạn. Chớ giá bán thì cũng đã có từ lâu rồi: Sony Xperia Tipo bắt đầu cho phép đặt hàng tại Anh, giao hàng từ ngày 20 tháng 8
    ok thì ở Úc, hihi, sorry vì post thiếu thông tin

Đánh dấu