Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 10

Chủ đề: Help] mọi người giúp em với

Thành Viên Mới Avatar của ngocduc666

Help] mọi người giúp em với

Hi.em.chào tất cả mọi ng trên drv.e là mem mới.vì thế có lúc thiếu sot.mong mọi ng bỏ qua cho em
    Là do hôm qua e fomat lại thẻ sd.nên mất hết game or app.game thì e cũng k quan tâm đâu.em chỉ tiếc phần mềm.
    Mọi người có thể cho em xin phần mềm real player phiên bản cũ đc k ạ.phiên bản beta có nghĩa là realplayer® e k setup đc.máy báo là ứng dụng k tương thích gì đó.hicse đã thử nhiều lần mà k đc.vậy mọi ng cho e xin bản realplayer phiên bản cuc đc k ạ.quan trọng là cái này thôi
    Và 1 số phần mềm khác nữa cũng đc.
    Em đang dùng galaxy ace 5830i chưa root hay stock gì cả.vì bị liệt nút volum up.
    Em chân thành cám ơn mọi ng ạ

Chủ đề tương tự:

Phần mềm real player phiên bản cũ ạ.k phải có chữ ® đâu ạ.e cám ơn

hics.k ai giúp em ạ

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi ngocduc666 Xem bài viết
    Hi.em.chào tất cả mọi ng trên drv.e là mem mới.vì thế có lúc thiếu sot.mong mọi ng bỏ qua cho em
    Là do hôm qua e fomat lại thẻ sd.nên mất hết game or app.game thì e cũng k quan tâm đâu.em chỉ tiếc phần mềm.
    Mọi người có thể cho em xin phần mềm real player phiên bản cũ đc k ạ.phiên bản beta có nghĩa là realplayer® e k setup đc.máy báo là ứng dụng k tương thích gì đó.hicse đã thử nhiều lần mà k đc.vậy mọi ng cho e xin bản realplayer phiên bản cuc đc k ạ.quan trọng là cái này thôi
    Và 1 số phần mềm khác nữa cũng đc.
    Em đang dùng galaxy ace 5830i chưa root hay stock gì cả.vì bị liệt nút volum up.
    Em chân thành cám ơn mọi ng ạ
    Bạn cần phiên bản nào, mã phiên bản là mấy chớ RealPlayer vẫn có rất nhiều phiên bản, biết tìm cho bạn bản nào?

RealPlayer Beta v0.0.0.61 apk

dạ.nói thật với anh.e k biết mã gì ạ.nhưng e dùng galalxy ace 5830i chưa up room gì đâu ạ.cài bản beta bị lỗi.nó kêu ứng dụng k phù hợp hay tương thích gì đó.e cài bản đó trên mat ket ạ.hic.e cần bản gốc thôi thưa a

dạ.nói thật với anh.e k biết mã gì ạ.nhưng e dùng galalxy ace 5830i chưa up room gì đâu ạ.cài bản beta bị lỗi.nó kêu ứng dụng k phù hợp hay tương thích gì đó.e cài bản đó trên mat ket ạ.hic.e cần bản gốc thôi thưa a
    Vậy thì bó tay rồi, hic hic... RealPlayer hiện nay bản mới nhất là 0.0.1.1 nên bạn thử tìm các file apk cài đặt có mã thấp hơn để thử lại nhé. Vào google bỏ là có rất nhiều link tải. Phiên bản mình đưa link bên trên cũng là phiên bản củ đó bạn.

anh ơi.nó báo ứng dụng k đc cài đặt.hic.a có thể cho em 1 số bản khác đc k ạ.e cám ơn anh nhiều lắm à.vì e muốn xem video trực tuyến ý ạ.mà k có pm nào ngoài real ra anh ạ.nên e rất cần.a cho em 1 số bản khác đc k ạ

Quote Nguyên văn bởi ngocduc666
    anh ơi.nó báo ứng dụng k đc cài đặt.hic.a có thể cho em 1 số bản khác đc k ạ.e cám ơn anh nhiều lắm à.vì e muốn xem video trực tuyến ý ạ.mà k có pm nào ngoài real ra anh ạ.nên e rất cần.a cho em 1 số bản khác đc k ạ
    Trên phone Android đã mặc định có chương trình video trực tuyến http và rtsp rồi bạn.

k ạ.có nghĩa là video 3gp ý anh.khi nào muốn xem.chỉ việc click vào nó sẽ hiện lên real player rồi xem.bây giờ k có toàn phải tải về thôi ạ

k ạ.có nghĩa là video 3gp ý anh.khi nào muốn xem.chỉ việc click vào nó sẽ hiện lên real player rồi xem.bây giờ k có toàn phải tải về thôi ạ
    Vậy thì chụi thôi bạn ơi. RealPlayer mình thấy hỗ trợ đầy đủ thiết bị Android 2.1 trở lên mà không hiểu bạn cài sao mà không được? Thử khởi động lại phone, xóa bớt các ứng dụng trống khoản trên 50MB rồi cài lại xem sau nhé: https://play.google.com/store/apps/d...eal.RealPlayer

Đánh dấu