Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: Giúp đỡ về android về phân tích nghiệp vụ văn phòng ảo trực tuyến Android

phusseva
    Guest Avatar của phusseva

Giúp đỡ về android về phân tích nghiệp vụ văn phòng ảo trực tuyến Android

anh chị vui lòng giúp em về phân tích nghiệp vụ văn phòng ảo trực tuyến(trên nền android).Viết ra file word hay powerpoint cũng được!

Chủ đề tương tự:

Lần sửa cuối bởi sieuload; 27-04-11 lúc 12:42 AM

Ben
    Ben đang ẩn
    Thành Viên Sao Cấp 1 Avatar của Ben
    Quote Nguyên văn bởi phusseva Xem bài viết
    anh chị vui lòng giúp em về phân tích nghiệp vụ văn phòng ảo trực tuyến(trên nền android).Viết ra file word hay powerpoint cũng được!
    Bạn có thể nói rỏ hơn 1 chút yêu cầu với lại sửa lại tiêu đề chớ không BQT sẽ xóa bài vì tiêu đề ghi chung chung quá !

phusseva
    tại em đang làm đồ án cơ sở về lập trinh android mà đề tài là phân tích nghiệp vụ văn phòng ảo trực tuyến!tux la 1 văn phòng ảo(trên nền android) thì sẽ hoạt động như thế nào?chức năng ra sao và khả năng tương tác giữa 2 thiết bị android như thế nào?VD: chat,send message,.....

Ben
    Ben đang ẩn
    Thành Viên Sao Cấp 1 Avatar của Ben
    tại em đang làm đồ án cơ sở về lập trinh android mà đề tài là phân tích nghiệp vụ văn phòng ảo trực tuyến!tux la 1 văn phòng ảo(trên nền android) thì sẽ hoạt động như thế nào?chức năng ra sao và khả năng tương tác giữa 2 thiết bị android như thế nào?VD: chat,send message,.....
    Khó hiểu quá. Đành chịu mình không thể giúp bạm. Trước khi làm đồ án bạn nên tìm hiểu kỷ về Android trước chớ mong lung vầy thì chết !

phusseva
    Quote Nguyên văn bởi Ben Xem bài viết
    Khó hiểu quá. Đành chịu mình không thể giúp bạm. Trước khi làm đồ án bạn nên tìm hiểu kỷ về Android trước chớ mong lung vầy thì chết !
    Em có sơ đồ usecase đây anh xem roy giúp em với!em chỉ cần phân tích nghiệp vụ theo cái usecase đoá thoy!UseCaseVanPhongAo.bmp

buiquytk6se
    Guest Avatar của buiquytk6se
    đề tài của bác hay đó. mình cũng muốn tìm hiểu về vấn đề này

Đánh dấu