Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề: Mong mọi người chia sẻ

Thành Viên Mới Avatar của Fernando Llorente

Icon11 Mong mọi người chia sẻ

Chào mọi người trong diễn đàn. Em muốn tự học lập trình android mà không có điều kiện đến các trung tâm , nhưng em có thể học qua bạn bè, sách và trên mạng . Chắc trong diễn đàn cũng có anh , chị cũng tự học về android, mọi người có thể cho em lời khuyên và kinh nghiệm học tập được không ạ , em cám ơn mọi người

Chủ đề tương tự:

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi Fernando Llorente Xem bài viết
    Chào mọi người trong diễn đàn. Em muốn tự học lập trình android mà không có điều kiện đến các trung tâm , nhưng em có thể học qua bạn bè, sách và trên mạng . Chắc trong diễn đàn cũng có anh , chị cũng tự học về android, mọi người có thể cho em lời khuyên và kinh nghiệm học tập được không ạ , em cám ơn mọi người
    Bạn phải có nền, tức là đã có kiến thức về lập trình căn bản thì mới tự học được. Tốt nhất là có học qua Java, XML, CSDL thì tự học mới ok nhé. Nếu bạn chưa biết gì thì khuyên đến trường, chớ đọc code và tài liệu cũng không thể hiểu nổi.

Thành Viên Mới Avatar của lioaonap
    lên mạng tìm kiếm nhưng trang uy tín chút ấy, giờ nhan nhản nhiều lắm nhưng toàn chỗ dở hơi thôi. k tìm hiểu kĩ là tiến mất tật mang

Thành Viên Chính Thức Avatar của hoivtam
    vô học ở Trung tâm trường KHTN hay Bách Khoa đó, dù sao cũng là trường DH uy tính mà, lo gì nữa

Thành Viên Mới Avatar của nguyendinh91
    Quote Nguyên văn bởi Fernando Llorente Xem bài viết
    Ban đầu mình cũng như bạn,tuy nhiên sau khi mài mò tìm hiểu mình tìm được chỗ học tương đối tót.Bạn học bên OTVietnam chắc chắn sẽ phù hợp với nhu cầu của bạn

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi nguyendinh91 Xem bài viết
    Ban đầu mình cũng như bạn,tuy nhiên sau khi mài mò tìm hiểu mình tìm được chỗ học tương đối tót.Bạn học bên OTVietnam chắc chắn sẽ phù hợp với nhu cầu của bạn
    Học trực tuyến chỉ dành cho anh em có nền tảng kiến thức cần bồ dưỡng thêm. Anh em nào chưa biết gì thì nên đến lớp có thầy cô cho chắc.

Thành Viên Mới Avatar của johnitvn
    Mình đã đi làm được 4 năm nay rồi. Tất cả các kiến thức về lập trình mình đều tự học 100% không đại học cũng không trung tâm nào cả. Theo mình nghĩ có phương pháp tự học tốt và hơn hết là đam mê thì không có gì là khó cả

Đánh dấu