Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề: Tìm bạn GANH ĐUA cùng nhau tự học Android !!! Cùng nhau tiến bộ nhanh chóng !

Thành Viên Mới Avatar của nguoi_tri_ki

Icon3 Tìm bạn GANH ĐUA cùng nhau tự học Android !!! Cùng nhau tiến bộ nhanh chóng !

Chào các bạn đã đọc tin ! Như tiêu đề, mình là người mới bắt đầu tự học về Android qua 1 thời gian ngắn tự học mình thấy có đôi chút tiến bộ nhưng chưa thực sự như ý muốn ! Thiết nghĩ rằng làm việc gì cũng phải có áp lực và động lực phấn đấu đi lên ! Vì vậy mình đăng bài viết này mong muốn tìm kiếm 1-3 người bạn để cùng nhau trao đổi về việc tự học Android, trau dồi thêm kiến thức để giúp nhau tiến bộ . Và mình cũng rất vui mừng nếu có anh chị nào đã học về Android giúp đỡ mình về mặt kiến thức và kĩ năng lập trình Android thì rất tuyệt vời !^^ Trước tiên là mình cảm ơn, về sau chắc chắn sẽ ko dừng lại ở đó mà quên ơn anh chị đâu ! Cuộc đời này có đi sẽ phải có lại !
    Lưu ý 1 chút là ai thực sự NGHIÊM TÚC và TRỌNG TÌNH NGHĨA thì liên lạc cho mình nhé ! Cảm ơn các bạn đã đọc tin .
    Đây là Gmail của mình : dev.thanhcong@gmail.com !

Chủ đề tương tự:

****Hạnh Phúc khi được bình yên ****

Thành Viên Mới Avatar của dhph
    Theo mình thì bạn nên chọn cách viết một app kiếm tiền và cố gắng làm sao để app kiếm được nhiều tiền là có thể nói đã khá về android rồi.

Chúc bạn thành công.

LẬP TRÌNH DI ĐỘNG - Tự học lập trình iOS, Android

----------------------
    Check me in

http://www.mobileprogramming.pro.vn/

Quote Nguyên văn bởi dhph Xem bài viết
    Theo mình thì bạn nên chọn cách viết một app kiếm tiền và cố gắng làm sao để app kiếm được nhiều tiền là có thể nói đã khá về android rồi.

Chúc bạn thành công.

LẬP TRÌNH DI ĐỘNG - Tự học lập trình iOS, Android
    Mình biết là cần phải tạo ra sản phẩm mới chứng minh đc thành quả . Nhưng mình mới đang trên con đường tự học thôi, nên muốn tìm người bạn cũng đang tự học Android để cùng nhau trao đổi và có thêm động lực để cố gắng mỗi ngày ! Khi có kiến thức rồi thì việc viết App và sáng tạo ý tưởng là điều đương nhiên ! Mong nhận được những đóng góp của bạn để mình tự điều chỉnh lại hoặc đc tham khảo cách tự học Android của bạn để mình update . Cảm ơn bạn nhiều !!!

Thành Viên Chính Thức Avatar của khanhqhi
    Kinh nghiệm là bạn nên làm 1 cái game hoặc app nhỏ nhỏ trước. Chứ cứ tự học thì học mãi chả bao giờ làm dc cái gì.
    Android cứ cái gì khó tìm trên mạng hầu như là có hết

Quote Nguyên văn bởi khanhqhi Xem bài viết
    Kinh nghiệm là bạn nên làm 1 cái game hoặc app nhỏ nhỏ trước. Chứ cứ tự học thì học mãi chả bao giờ làm dc cái gì.
    Android cứ cái gì khó tìm trên mạng hầu như là có hết
    Bạn nói đúng đó , mình sẽ dần hoàn thiện để làm đc điều đó ! Một cái app dù nhỏ nhưng công sức của mình thì cảm giác rất là " fê " Hihi .
    Mình kết bạn với bạn để học hỏi đc ko ? Bạn sẵn sàng chứ ?

Tags for this Thread

Đánh dấu