Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3
Like Tree1Likes
  • 1 Post By sieuload

Chủ đề: Hỏi về google void trên android

Thành Viên Mới Avatar của neptune.dqv

Hỏi về google void trên android

Mọi người cho mình hỏi: cái google voice trên android "hoạt động" như thế nào không?
    p/s: hoạt động ở đây là: tiếp nhận giọng nói, xử lý như thế nào....

Chủ đề tương tự:

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi neptune.dqv Xem bài viết
    Mọi người cho mình hỏi: cái google voice trên android "hoạt động" như thế nào không?
    p/s: hoạt động ở đây là: tiếp nhận giọng nói, xử lý như thế nào....
    Bạn muốn hỏi Google Now hay Google Voice bộ gỏ thì đó là chuyện của Google, bạn không đụng chạm gì được hết. Bạn nói vào, thu lại và đưa lên server của Google xử lý và trả lại kết quả. Thuận toán phân tích và nhận dạng trên server của Google là quan trọng nhất.

Nếu bạn muốn làm 1 cái tương tự thì khuyên nên bỏ đi, đừng tốn công vì khả năng của bạn không đủ.

Lần sửa cuối bởi sieuload; 24-12-13 lúc 01:48 PM
    neptune.dqv likes this.

Thành Viên Mới Avatar của neptune.dqv
    Quote Nguyên văn bởi sieuload Xem bài viết
    Bạn muốn hỏi Google Now hay Google Voice bộ gỏ thì đó là chuyện của Google, bạn không đụng chạm gì được hết. Bạn nói vào, thu lại và đưa lên server của Google xử lý và trả lại kết quả. Thuận toán phân tích và nhận dạng trên server của Google là quan trọng nhất.

Nếu bạn muốn làm 1 cái tương tự thì khuyên nên bỏ đi, đừng tốn công vì khả năng của bạn không đủ.
    tks câu trả lời của bạn. mình chỉ tò mò muốn biết nguyên lý hoạt động thôi, vì mình đoán là Google dùng phân tích tầng số âm thanh hay gì đấy để đoán từ...Chứ việc làm ra thì chưa nghĩ tới

Đánh dấu