Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: Thắc mắc - Website frame

Thành Viên Mới Avatar của Ryan

Thắc mắc - Website frame

Mình có một website nho nhỏ để chia sẻ hình ảnh và một phiên bản mobile cho website đó (mobile website). Bây giờ mình muốn tập tành làm 1 cái app android để khi khách truy cập vào app thì app sẽ load phiên bản mobile của website đó. Mình có đọc qua 1 tut hướng dẫn ở đây
    Mã:
    mkyong.com/android/android-webview-example
    Vấn để là app này dùng trình duyệt của mobile để load website, vậy mình phải làm sao để khi khách truy cập vào ứng dụng ứng dụng sẽ load ngay website trong màn hình app(dạng như iframe)
    Các bạn có thể giúp mình được không?

Chủ đề tương tự:

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi Ryan Xem bài viết
    Mình có một website nho nhỏ để chia sẻ hình ảnh và một phiên bản mobile cho website đó (mobile website). Bây giờ mình muốn tập tành làm 1 cái app android để khi khách truy cập vào app thì app sẽ load phiên bản mobile của website đó. Mình có đọc qua 1 tut hướng dẫn ở đây
    Mã:
    mkyong.com/android/android-webview-example
    Vấn để là app này dùng trình duyệt của mobile để load website, vậy mình phải làm sao để khi khách truy cập vào ứng dụng ứng dụng sẽ load ngay website trong màn hình app(dạng như iframe)
    Các bạn có thể giúp mình được không?
    Android sử dụng webview nhé bạn.

Thành Viên Mới Avatar của Ryan
    Quote Nguyên văn bởi sieuload Xem bài viết
    Android sử dụng webview nhé bạn.
    mình biết là như thế, nhưng mình là dân web design nên bên java mình không học mấy, bây giờ mới bắt đầu học. Bạn có thể mod lại cái app này để nó load 1 frame website giúp mình được không ? Mình cảm ơn bạn rất nhiều

Moderator Avatar của androidviet
    Quote Nguyên văn bởi Ryan Xem bài viết
    mình biết là như thế, nhưng mình là dân web design nên bên java mình không học mấy, bây giờ mới bắt đầu học. Bạn có thể mod lại cái app này để nó load 1 frame website giúp mình được không ? Mình cảm ơn bạn rất nhiều
    Có đầy trên mạng vấn đề này nhé bạn.

Android WebView example

Building Web Apps in WebView | Android Developers

Building Web Apps in WebView | Android Developers

Đánh dấu