Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: cần xin tài liệu hoặc code của phần mềm xem phim trực tuyến

Thành Viên Mới Avatar của ntd990

Icon3 cần xin tài liệu hoặc code của phần mềm xem phim trực tuyến

Chào bạn.Các bạn có thể cho mình hỏi 1 chút về phần mềm xem phim trực tuyến ví dụ như "viet mobi tv" đc ko? Hiện giờ mình là sinh viên học công nghệ thông tin năm cuối. Mình làm đồ án tốt nghiệp về phần mềm xem video trực tuyến. Mình chưa có kinh nhiệm nhiều lắm nên muốn xin các bạn tà liệu hướng dẫn hoặc code để mình tham khảo được không? xình xin cảm ơn!

Chủ đề tương tự:

Moderator Avatar của androidviet
    Quote Nguyên văn bởi ntd990 Xem bài viết
    Chào bạn.Các bạn có thể cho mình hỏi 1 chút về phần mềm xem phim trực tuyến ví dụ như "viet mobi tv" đc ko? Hiện giờ mình là sinh viên học công nghệ thông tin năm cuối. Mình làm đồ án tốt nghiệp về phần mềm xem video trực tuyến. Mình chưa có kinh nhiệm nhiều lắm nên muốn xin các bạn tà liệu hướng dẫn hoặc code để mình tham khảo được không? xình xin cảm ơn!
    Hiển nhiên bạn hỏi code thì 100% là không có rồi. Nhưng cứ làm từ từ, bí đến đâu thì hỏi đến đó nhé. Bạn phải có kiến thức lập trình Android cơ bản trước, rồi code từ từ.

Thành Viên Mới Avatar của ntd990
    Quote Nguyên văn bởi androidviet Xem bài viết
    Hiển nhiên bạn hỏi code thì 100% là không có rồi. Nhưng cứ làm từ từ, bí đến đâu thì hỏi đến đó nhé. Bạn phải có kiến thức lập trình Android cơ bản trước, rồi code từ từ.

bạn có tài liệu j hướng dẫn không? mình đang làm mà ko biết đi về hướng nào cả :d

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi ntd990 Xem bài viết
    bạn có tài liệu j hướng dẫn không? mình đang làm mà ko biết đi về hướng nào cả :d
    Xem tài liệu lập trình Android đó bạn à. Mõi hệ thống phát truyền hình và phim điều có công nghệ máy chủ riêng, tùy công nghệ mới phải áp dụng cách lập trình nào cho phù hợp nữa.

Đánh dấu