Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề: Xin source code ứng dụng Android

Thành Viên Mới Avatar của thienthanh1986vn

Icon4 Xin source code ứng dụng Android

Chào AE droidviet ....! Mình đang trong giai đoạn tìm hiểu và nghiên cứu về lĩnh vực bảo mật về android (application signing và Permission). Nhưng tìm được những tài liệu đọc khó hiểu quá. AE nào đã học qua phần này có thể chỉ giáo cho mình được ko?
    Mình đang tìm source code của những ứng dụng cơ bản. Ai có cho mình xin với nha.
    Thanks All !!!

Chủ đề tương tự:

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi thienthanh1986vn Xem bài viết
    Chào AE droidviet ....! Mình đang trong giai đoạn tìm hiểu và nghiên cứu về lĩnh vực bảo mật về android (application signing và Permission). Nhưng tìm được những tài liệu đọc khó hiểu quá. AE nào đã học qua phần này có thể chỉ giáo cho mình được ko?
    Mình đang tìm source code của những ứng dụng cơ bản. Ai có cho mình xin với nha.
    Thanks All !!!
    Những ứng dụng cơ bản Android điều có hướng dẫn tại đây: Get Involved | Android Open Source

Quote Nguyên văn bởi sieuload Xem bài viết
    Những ứng dụng cơ bản Android điều có hướng dẫn tại đây: Get Involved | Android Open Source
    Trang này Mình có xem qua rồi nhưng ko biết download source code của 1 ứng dụng ở chỗ nào và down làm sao ? có thể chỉ giúp mình cái link download dc ko ? Cám ơn nhìu!!!

Trang này Mình có xem qua rồi nhưng ko biết download source code của 1 ứng dụng ở chỗ nào và down làm sao ? có thể chỉ giúp mình cái link download dc ko ? Cám ơn nhìu!!!
    Download source code trong Android SDK Manager.

Quote Nguyên văn bởi sieuload Xem bài viết
    Download source code trong Android SDK Manager.
    Cái SDK Manager đó dùng hỗ trợ để tải công cụ lập trình mà đúng ko Mod? cái chương trình đó thì mình có rồi. và tải cả Eclipse và các phiên bản android cần thiết về rồi. Mình muốn xin source code của những chương trình đơn giản được viết ra bởi công cụ eclipse đó ...!

Quote Nguyên văn bởi thienthanh1986vn
    Cái SDK Manager đó dùng hỗ trợ để tải công cụ lập trình mà đúng ko Mod? cái chương trình đó thì mình có rồi. và tải cả Eclipse và các phiên bản android cần thiết về rồi. Mình muốn xin source code của những chương trình đơn giản được viết ra bởi công cụ eclipse đó ...!
    Tải trong đó đó bạn.

Sent from my GT-I9300 using Forum Runner

Thành Viên Mới Avatar của tdviet
    Thanks All !!!
    Muốn lấy source của mấy app đơn giản thì bạn coi mấy cái sample của android sdk ấy có đầy đủ mà, hình như khi bạn down sdk thì nso có sẵn trong đầy luôn, mình quên là thư mục nào rồi, bạn tìm trong đó sẽ có.

YM: tdvietus
    ZingChat: vietdarkus
    Gtalk: tdviet12

Đánh dấu